ขอข้อมูล รายการ Nitto 3K หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Smother, 15 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    หูยน่าสนว่ะพี่ อยากมีสปอนเซอร์มั่งจัง รออาทิดนี้ยกครัชก่อน

โทรติดก็แปลกแระพี่ ไปทำงานที่อินเดียมา

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    นี่ครัชน่ะ จะใส่อะไรก็ได้ แต่ขออย่างเดียว น้ำหนักต้องเท่าเดิมไม่ขาดไม่เกิน..........ย้ำ

3. เขินๆยังไงไม่รู้.....อิอิ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ได้ข่าวว่าเชพกระจายไปแล้วนี่ เสียจายด้วยนะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้