HBD พี่แจง ari 14เมษา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mo_mo, 14 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่แจง

ขอให้มีความสุขมาก ๆ น่ะครับ

ari ถูกใจสิ่งนี้
  2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ขอบคุณอีกครั้งค่ะ รู้สึกดีมากๆที่เป็นสมาชิก ek group แห่งนี้
    คำอวยพรจากพี่ๆน้องๆทุกท่านส่งผลให้ชีวิตดีขึ้นอย่างรวดเร็วคือ มีความสุขในใจ
    สบายใจ และอบอุ่นใจ ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขเช่นกันค่ะ:)

3. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ขอให้มีความสุข แข็งแรง ปราศจากโรคภัยคับ

4. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ขอให้มีแต่ความสุขนะครับ

5. BOSS

BOSS New Member Member

49
    5
    0
    ขออีกคนนะครับพี่แจง ผมว่าพี่แจงนี่เป็นผู้หญิงที่ไม่เหมือนใครจริงๆเคยเอารูปรถพี่แจงให้เพื่อนหลายคนดูและบอกว่านี่เป็นรถผู้หญิงก็แทบจะไม่มีใครเชื่อเลยครับ พี่เป็นผู้หญิงคนแรกที่ผมเคยเห็นว่าแต่งรถได้สุดขนาดนี้ ยังไงก็ขอให้พี่แจงอายุยืนๆมีความสุขมากกกๆและเป็นต้นแบบของสาวซิ่งให้อนุชนคนรุ่นหลังต่อไปนะคร้าบ

6. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    HBD คับ

7. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่

8. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    มาเเฮปปี้เบิดเดย์ย้อนหลังครับ

อิอิ

ขอให้มีความสุขครับพี่

9. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    HBD ย้อนหลังคร๊าบบบพี่สาว :)

10. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    HBD ย้อนหลังครับพี่
    ขอให้มีสุขภาพดีนะครับ

11. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    Happy Birthday ย้อนหลังนะครับพี่แจง
    ผมมาช้าหน่อยนะคร้าบบบ อิอิ

12. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    มีความสุขมากๆนะคร๊าบ แฮปปี้ๆ

13. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ขอให้พี่แข็งแรงครับ และสมหวังทุกประการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้