อยากรู้อ่ะว่าถ้าผู้หญิงเจอถุงยางในกระแฟนแล้วจะทำไง

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย soda_zaa, 10 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nutt_B14

Nutt_B14 New Member Member

44
    10
    0
    ก็เอามาใช้กับแฟนผมอ่ะมันผิดตรงหนายยยย อิอิ

2. Basu

Basu New Member Lady Member

9
    0
    0
    ดีใจ ที่แฟนมีความระวังตัว อิอิ

3. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    โห่ถ้า ผู้ ญ เป็นแบบนี้ทุกคนคงรักตายเลย:D :D

4. hutchclub

hutchclub New Member Member

9
    0
    0
    ถามมาก้อไม่ตอบ 555+

5. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ถ้าผู้ชายมี ก็บอกว่าป้องกัน แต่ถ้าผู้ ญ มีก็หาว่ามั่วผู้ชาย

ผู้ ญ เปงเพศที่เสียเปรียบซะจิงๆ

6. Taseetong

283
    7
    0
    เดียวนี้เปลี่ยนกันไปแล้ว ผู้ชาย เสียเปรียบผู้ ญ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    แล้ว พง เสียอารายจ้ะ:D

8. Taseetong

283
    7
    0
    อิอิ เสียใจไง:D :D

9. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ก้อดีเหมือนกันถ้าจับได้ว่ามีถุง จะได้เลิกกับมันเลย
    เพราะว่าไม่มี ช คนไหนที่พกแล้วใช้กับเราคนเดียวหรอก
    มันคิดที่จะเก็บเอาไว้เผื่อจะได้ใช้กับคนอื่นด้วย
    ถ้ามันมีโอกาส

10. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    พอดีผมโดนผู้หญิงหลอกพาไปข่มขืนบ่อยเลยต้องพกไว้เพื่อป้องกันครับ

11. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    กำ.. ระวังท้องนะค่ะพี่แบงค์ วงNOZZLE คริคริ

12. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    หุ หุ น่ากลัวจังเลย เป็นผมคงไม่เก็บไว้ กับตัวหรือไว้ที่รถหรอกครับ มันเจอง่าย ถ้าจะใช้ก็ไปซื้อเอาข้างหน้า

13. puphe

309
    8
    0
    เรื่องแบบนี้มันพูดยาก มีหลายวิธี

14. mioneynunoi

mioneynunoi New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าเจอนะ แต่เราเคยเจอแบบว่า คบกันแรกๆ เค้าก็พกแล้วอะ เค้าบอกว่าผู้ชายส่วนมากก็พกแบบนี้ทั้งนั้นหล่ะ

15. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ไม่พก ไม่ใช้ อิอิ ไม่เปลืองด้วย

16. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

ระวังมีเลือด + ไม่รู้ตัวเน้อ!!!!!!!!! :eek: :eek: :eek: :eek:

17. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    เอ้าผู้ชายทุกคนเข้า มาอ่านแล้วก็รีบหาที่เก็บใหม่นะจ๊ะอิอิ

ส่วนผมเวลาโดนถามพกทำไม บอกว่า เอาไว้ขายให้เพื่อนอันละ 20 บาทครับ5555 กำไรเห็นๆ

18. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    555+:D But I 'm have no girlfriends. Waiting giftshop.:D

19. pctaom

pctaom New Member Lady Member

4
    0
    0
    ม่ายดหดหรอกค่ะพี่จิ้นลองดุไหมล่ะค่ะ..................จาได้รุ้ว่าดหดจิงป่าว...อิอิ

20. TooNZ

442
    8
    18
    ก้ะถึงจามีก้ะมีก่าแฟนคนเดียวเสมอ

ม่ะนอกใจ อิอิ นอกใจเปงไงหรอม่ะรุ้จักง่า

มีคัยบอกได้มั่งจ้ะ อิอิ :eek:

21. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

โอโห้ :eek: :eek: :eek: :eek:

รักเดียวใจเดียว

ดีแล้วแหละค่ะที่ไม่รู้จักอ่ะ

เกิดบอกให้รู้แล้วเดี๋ยวใจแตก ไม่บอกดีกว่า คริ คริ :D

22. TooNZ

442
    8
    18
    อยากรุ้อ่า อิอิ

23. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    บอกไปดิว่าเอาไปเคี้ยวแทนหมากฝรั่งเผื่อเมาเจอด่าน

24. puphe

309
    8
    0
    ผู้ชายดีดีไม่มีในโลกกกกกกกกกกกกกกกกก...........

25. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38

พี่เอ ระวังนะ คริๆๆ:D

26. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ถ้าเป็นเค้านะ
    ถ้าเจอนะ ก้อจะถามก่อนว่ามันมาจากไหน แล้วก้อจะถามว่าตั้งแต่ได้มาอ่ะ เคยใช้กะคนอื่นมายัง
    1. ถ้ายังก้อให้เก็บเอาไว้ เอาไวป้องกัน
    2. ถ้าใช้แล้วก้อจะบอกว่า ถ้ามีอีกครั้งแล้วรู้นะ ก้อเลิกกันไปเลย จะดีกว่า เคาจะได้ไปมีอาไรกะคนอื่นได้สบายจัย

ปล.มันคงรู้สึกขยะแขยงน่าดู เวลารู้สึกว่าแฟนเราไปมีไรกะคนอื่น
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad:

27. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    ใจเย็นๆครับเค้าอาจซื้อเก็บไว้ตุนเก็งกำไรขายต่อมั้งครับ เผื่ออนาคตถุงยางขึ้นราคานิ คนเราอาจต้องหันมาใช้ถุงก๊อบแก๊ปแทนนิ:D

28. BANK_NOZZLE

204
    4
    0
    เรื่องทำไมสาวๆอารมณืร้อนเรื่องจับได้ว่าหนุ่มๆอย่างพวกเรามีถุงยางในรถไงครับบบบบ

29. Daniella

968
    67
    0
    ปัญหาโลกแตกจริงๆ :eek: :eek: :eek:

ดีนะที่ไม่มีแฟน... :D

30. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ช่วย แปลคำจำกัดความ คำว่า ...............ตาย หน่อยครับ อิอิ จะได้รู้ว่าตายแบบไหนอ่ะคร๊าบบบบบ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้