ข่าวด่วนนนนนนน ประกาศภาวะฉุกเฉินน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Boy99, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ภาวะฉุกเฉิน.........ไปเที่ยว อ่าง ได้ปล่าว!

2. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ประกาศภาวะฉุกเฉิน
    นี้ห้ามมั่วสุมกันต่ำกว่า5คน
    ห้ามกลับบ้านก่อนตี2
    ป่าวคับ55

3. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ขำๆนะคับไม่อยากให้...
    บ้านผมก็อยู่พระประแดงเซ็งเลยโดนกับเขาด้วย

4. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    จะไปเที่ยวในเมืองหน่อย เลยไม่ได้ไปเซ็งเลย

5. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ใช่เลยค้าบพี่ สุดยอด โล่งมากๆ ผมแอบซัดมาเกือบตลอดทาง อย่างมันส์อะ ก่อนประกาศนะๆ ประมาณเที่ยงๆ :D:D:D

6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เซงเป็ด เซงไก่

7. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ไม่รู้ ว่าไงดี เฮ้อออออออออ ดีกว่า . .. !!!!!

8. INSIDE24

INSIDE24 New Member Member

21
    0
    0
    ใครรู้บ้างอาร์ซีเอมีสาดน้ำมั๊ย จะไปเที่ยว

9. ไอ่ช่อง ดี เนี่ยเลิกดูนานล่ะครับเปิดกี่ทีๆก็มีแต่จะปลุกระดมคน....ขออยู่เฉยๆตรงกลางเนี่ยแหละไม่ทำให้ใครเดือดร้อนกันก็พอล่ะ...สุขสันต์วันสงกรานต์น่ะครับทุกๆคน......................หยุดหลายวันอย่าลืมเข้าวัดทำบุญกันมั่งน่ะครับ.......................แต่ผมชอบเสื้อแดงคนกลาง...อิๆๆๆๆ

10. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ตะเองๆ

เค้าจะคุยเรื่องรถ

ไม่เอาการเมือง

11. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ตอนนี้ มัน ยัง มี เรื่อง อื่น ให้ คุย อีก เหรอ ครับ

ไป ทาง ใหน ก็ เจอ แต่ เรื่อง นี้

12. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ผมว่าคุยกันได้นะเรื่องการเมือง แต่ก่อนจะพิมพ์
    หรือจะพูดอะไรในนี้คิดกัน่อนสักนิดก่อนจะพิมพ์

ผมอยู่ตรงกลางไม่ชอบทั้งเหลืองและแดง
    เพราะทำให้ประเทศชาติแย่พอกัน (ธุรกิจผมก็แย่ด้วย)
    แต่ผมดูภาพเสื้อแดงแล้ววันนี้ตอนทุบรถ benz
    ยังไม่รูเลยว่ามีใครอยู่ในรถ อาจจะมีคนบอกว่าเป็นนายก
    ก็ไม่ฟังหล่ะทุบโลด ลุยอย่างเดียว ผมว่ามันออกจะป่าเถื่อนไปหน่อย
    ดีนะที่นี่เมืองไทย ถ้าเป้น อเมริกาหล่ะ ปประชิดรถ ประธานาธิบดี
    ขนาดนี้ตำรวจลับที่อารักขา ยิงทิ้งไปแล้ว แต่นี่เมืองไทยมันทำไม่ได้
    ผมว่าป่าเถือนไปนิด นะ
    ปล ถ้าเป็นเสื้อเหลืองทำแบบเดียวกันนี้ผมก็จะพูดเหมือนกันครับ

xanak ถูกใจสิ่งนี้
  13. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    เป็นงี้ สงกรานต์ปีนี้คงกร่อยแน่ๆเลย

ปีนี้คนออกต่างจังหวัดน้อยกว่าที่คิด เดินห้างรถยังแน่นเหมือนเดิม ปกติทุกปีรถโล่ง สงสัยปีนี้คนเซ็งกันหมดแระ ไม่อยากออกไปไหน กลัวกลับบ้านลำบาก เจอพวกแม่ง

14. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

ประกาศไว้ก่อนดีแล้วครับ ตอนนี้ผู้ประท้วงไม่เกรงกลัวกฏหมายแล้วครับ ตอนนี้ผมคิดว่าอะไรอะไรก็เกิดได้

ให้ประชาชน และเพื่อนๆระวังตัวกันไว้ก่อนก็ดีครับ

ขนาดรถขบวนนายกยังโดนทุบยับได้ โดยที่ตำรวจยังช่วยเหลืออะไรไม่ได้เลยครับ

ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  15. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    สงสารประเทศไทยมากครับ ตอนนี้

ทั้งศึกนอก ศึกใน วุ่นวายกันไปหมด

ไม่รู้เวรกรรมอะไรกันนักกันหนา เฮ้อ...

16. peep

peep Member Member

190
    2
    18

ผมชอบคนกลางอ่ะ
    ไหนๆประกาศแล้ว ช่วยประกาศหยุดมหาลัยผมด้วยได้มั๊ยครับ ทำทีซิสส่งไม่ทันแล้ววว :cry:

17. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    ปวดจัย ...

ไปไหนไม่สะดวก ...

18. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    หนังสือพิมพ์ที่ฮ่องกงลงเกือบทุกฉบับเลย บอกตรงๆ..."อายมากๆ" ไม่รู้ว่าโชคดีที่ได้มาหรือโชคร้ายที่อับอายคนไทยทะเลาะกันเอง เป็นห่วงประเทศไทยมากครับ

19. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ผมไปเปิดเพลงแถวข้าวสารมาก็เห็นคนไปเล่นน้ำกันปกตินะคับ แต่คนน้อยมากๆ พรุ่งนี้(13)คงจะดีขึ้น

ป.ล. ถนนโล่งโคตรๆด้วย ขาไปไปทางต่างระดับปิ่นเกล้าตอนทุ่มกว่าๆ รถโล่งหยั่งกะวิ่งตี 2 ตี 3

:D

20. bully_69

bully_69 New Member Member

8
    1
    0
    พี่กัมไปข้าวสารด้วยหรอ
    ปุ่นก้ไป...คนประปรายอ่ะไม่ค่อยเยอะเท่าไร
    เห้ออออ.....เซง..ๆ..ๆ
    ถ้าทำอ่ะไรให้มันเด็ดขาดกว่านี้และอยู่ในขอบเขตของกดหมาย
    ผมว่ามันน่าจะดีกว่านี้นะ...
    ตอนนี้ดูเหมือนกดหมายไม่มีประโยชน์ไปแล้ว
    ดูแต่ละคนทำกันทั้งเหลืองทั้งแดง...
    พอจบเหลืองแดงต่อพอจบแดงเหลืองก้ต่อยังงี้เมื่อไร
    ประเทศชาดมันจะสงบซักที
    กูล่ะเบื่อ.....

21. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ขอให้บ้านเมืองสงบสุขด้วยเถิดครับ สงสารประเทศชาติและในหลวงสุดเป็นที่สุด

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  22. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เซงหวะ

สงกรานต์ปีนี้ไม่สนุกแน่เลย

23. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0

วิสามัญไอ้นี่ก่อนเลย:D:D:D

24. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    เห่อ ........................

25. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    ผมเห็นพระถีบรถเบนซ์ แล้วผมเสื่อมเลยอะ

26. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    คงไม่ใช่ พระ แล้ว หล่ะ ครับ ทำแบบ นั้น

แม่ม เป็น สงกราน ที่ กร่อย ที่ สุด แล้ว มั้ง เนี่ย เค้า ให้สาดน้ำ กิน เหล้า ดู หญิง

พวก ออก มา ขว้างหิน ขว้าง ไม้ เจริญ ประเทศไทย

27. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    CLICK!

[media]http://www.youtube.com/watch?v=EEXTwXLHzCs[/media]

28. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    เศร้า

29. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ปีใหม่ไทยแท้ๆ..... ไม่น่าเลย

30. pete_noxious

pete_noxious New Member Member

86
    3
    0
    คนไทยด้วยกัน
    ยังงัยก็ขอให้เหตุการณ์จบลงไวๆละกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้