ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ 4CYCLE KART >>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิ,,

2. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ไม่เจอคุณโป้งตั้งแต่วันหยุดสงกรานต์เลยครับ......สงสัยไปเที่ยวยาว
    วันนี้ไปสนามนึกว่าจะเจอกัน...

ผมยังอยู่ในขั้นทำความคุนเคยกับรถและแทร็ค
    เรื่องเวลา...ยังไม่ต้องพูดถึง
    ระหว่างนี้มี เต้ย กับเฮียชัยช่วยแนะนำ แล้วก็แก๊งค์เด็ก 135 kg. นำไลน์
    แล้วก็วันก่อนมี Rexx ช่วยเอารถลงไปนวดเฟรมครับ

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    อยากไปซิ่ง .........

ซิ่งๆๆ กันมั้ยลุง

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ซ้อมบ่อยๆ..พอเริ่มชินกับรถ..ก็เรียนเลยครับ..ตามแผนที่คุยกันใว้..
    แล้วทีนี้...ก็..ซิ่งๆๆเลยครับ....ไปซิ่งกับ..ลุง PAT ได้เลย....55555

5. Kenggaroo

237
    2
    0
    ขอบคุณคับ พี่ไก่ กับคุณ pat
    ขอเวลาอีกหน่อย...เดี๋ยวจะเรียนกับ อ.เจ๋ง เร็วๆนี้ครับ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เรียนด่วนเลยพี่....อิอิ....

081 6476881 ถ้าพี่เก้งจะแวะไปรบกวนโทรบอกผมได้เลยคับ....อิอิ

7. pat_

275
    1
    0
    พี่เก้ง เรียนพร้อมกับผมมั้ย
    ผมรออาจารย์ ว่างอยู่เนี่ยยังไม่ได้เรียนสักที
    ผมได้ทุกวันครับ แต่นัดล่วงหน้าสัหนิดนะ
    เข้าไปสนามมาวันนี้ (อาทิตย์) มีเด็กจะเรียนด้วยอีกคนมั้ง
    เหนพ่อเขาคุย เจ๋ง อยู่ แต่ไม่รู้นัดวันกันยัง

8. Kenggaroo

237
    2
    0
    รับทราบครับ โป้ง........ผมเม็มเบอร์โทรไว้แล้ว เดี๋ยวโทรนัดกัน
    แต่ที่แน่ๆก็ ทุกวันเสาร์เย็นเจอกันได้ 5 โมงครึ่งยันเลิกครับ

คุณPatครับ พอดีว่า...งานผมช่วงนี้เวลามันยังไม่แน่ไม่นอนเลยครับ
    ยังเคลียร์คิวยาก ถ้ารอผม กลัวว่าจะเบื่อเสียก่อน
    Pat เรียนล่วงหน้าไปโลดเลยดีกว่าคัลบ ว่างแล้วผมจะรีบเรียนตาม

9. pat_

275
    1
    0
  10. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ใครจะเอาบ้าง สาวก CRG ตอนนี้ เค้าทำรถถีบ ยี่ห้อ CRG มาแล้ว

ราคา ไม่แพง แค่ สองแสนฝ่า:Emo-korea_030:

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :p:p:p:p:p:p

12. Kenggaroo

237
    2
    0
    ขอบคุณครับ คุณwoody

แต่ว่า...สองแสนฝ่าๆ เนี่ย เอารถคาร์ท CRG 4 ล้อไปขายยังไม่พอซื้อ CRG 2 ล้อคันนี้เลย
    ขอปั่นแฟสสันละกัน

13. Kenggaroo

237
    2
    0
    แฮะ แฮะ...โป้งครับ
    เมื่อวาน ลองรถแล้ว เป็นไงมั่งครับ
    ..................ถอยเลยไม๊ครับ
    จะได้ส่งเบอร์พี่เหล็ง CRG ไปให้เลย
    อิ..อิ..

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จุ๊ๆ พี่ เด๋วยังไงผมจะขอรบกวนติดต่อพี่เก้งหลังไมล์นะคับ ....คิคิ...

ลองแล้วเป็นไง ?? :thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb::thumb:

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณพี่เก้งมากนะคับ....

16. Kenggaroo

237
    2
    0
    ........บ่ เปน หยัง คับ.........
    ยินดีครับ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D

18. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ตามเชียร์พี่เก้งด้วยคนครับ...

ได้อาจารย์ดีๆ อย่างจารย์เจ๋ง (อาจารย์เดียวกันด้วย)แน่นอนสุดๆ ครับ

19. Kenggaroo

237
    2
    0
    ยินดีกับตู่ด้วยครับ
    ม้าลำพองได้ 3 แต้มจาก Kimi มาแว้ว
    Congratulations, !!! ค๊าบบบบบบ

กระทิงแดง Vettel ก็ไม่ทำให้ผิดหวัง...เชียร์อยู่คับ

20. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    คนที่ซื้อต้องไม่ใช่แค่รวยอย่างเดียวครับ ต้องโ_่ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้