กิจกรรมช่วงสงกรานต์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ไปไหนไม่ชวน

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ^
    ^
    ^

คืนนี้ไปไหมล่ะพี่

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ค่าสถานที่อะนะถ้าจำไม่ผิด ชั่วโมงแรก 5 บาท ต่อไปชม.ละ 10

แล้วก็มีพิเศษเด็กในที่จอด ไอ้ที่มันมีกั้นอยู่ทุกที่เลยอะนะ

บอกเด็กเลยว่าขอจอด มันขอ 100 นึง

4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ปิดร้านครับพี่น้องไปร้านที่มันตามวัยหน่อยครับmollyตรอกข้าวสาร ก็พอได้ครับแต่แถวบ้านเรียกลักษณะร้านนี้ว่า"so cool"

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มีปาร์ตี้ด้วยอ่ะ เห็นแล้วเปรี้ยวปาก ว่าแต่พี่ตัวสูงที่ใส่ขาสั้นสีเหลือง เค้าเคยเล่นบาสกะผมที่โรงเรียนสามเสนด้วยอ่ะ ผมจำชื่อพี่เค้าไม่ได้ ไม่กล้าทักเค้า :D:D:D

6. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สงกรานต์ หยุดหลายวัน เดินทางไปนครศรีธรรมราช สุราษฏร์ธานี และจังหวัดตรัง ด้วยนิสสันพรีเซีย R11 ครับ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    Party เกลี้ยกล่อม ไป พีระ ครับ.................

อ่อ............
    พรี่ A ฮับ.............
    บ้านเค้าอยู่ชุมชนชวนชื่นครับ.........
    พี่แกมาบ่อยยยยยยยยยยยยย

อิอิ
    :D

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไปนครฯ..อย่าลืมแวะไปทาน..ขนมจีนพรานยม..เน้อ..
    บอกเจ้าของเค้าได้เลยว่าขับ Presea มา..:D:D:D

9. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    จบงานแล้วครับ อย่างเหนื่อยเลย สงสัยว่าปีหน้าอาจจะไม่ทำแล้ว วันหยุดก็ไม่ได้หยุดพักเลย

เรื่องตาโอนี่ยืนยันเลยครับ ว่าเสี่ยแกรักเดียวใจเดียวจริง

วันนั้นมีสาวๆเยอะแยะเลยแกไม่มอง มองแต่พวกผู้ชาย

ล้อเล่นเสี่ยเล็กน้อย อย่าถือสานะ 555

10. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อ้าวพี่ไม่ขายต่อหรอ เค้าขยายเวลาให้เล่นได้อีก 2 วันไม่ใช่หรอ

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

สนิทกันอะไม่ว่าหรอกเพื่อน

ถ้าไม่สนิทแล้วมาเล่นนะ มีเรื่อง

12. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปที่นี้มา ,,, สวยมั๊ยครับ :)

13. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    สวยน่ะสวยอยู่..ทำไมไม่เล่าให้ฟังบ้าง..ไปกับใคร..:D:D:D..จะให้เชื่อว่าไปพักผ่อนคนเดียวก็กะไรอยู่น่ะ..:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้