แย่แล้ว R11 พังยับเยิน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 11 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0

อ้าว ... มีงี้ด้วยแย่จริง :mad:
    ,,, แล้วเมื่อไหร่เราจะได้ใช้รถหละ แบบนี้น่าจะเรียกค่าเสียเวลาด้วยนะเนี๊ย :sad::sad:

2. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    มิบังอาจ อิอิ

..

3. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0

ใจนึงก็เห็นใจเค้าค่ะ แต่เค้าก็ต้องเข้าใจเราเหมือนกัน เพราะนานแล้ว รถก็ไม่มีใช้ แต่ดีหน่อยที่ไม่ได้ใช้รถหาเงินอะค่ะ ไม่งั้นคงต้องขอเรียกค่าเสียเวลาด้วย :)

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เป็นห่วงหน่ะครับ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้