ขับ EK มันก็ดีแบบนี้แหละ อิอิ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย RC_ZERO, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ตามมาแจม ด้วยครับ บ้าพลังเครื่องเสียงเหมือนกัน
    แต่แนว SQ SOUND นะครับ แต่ก็ชอบแบบ DB DRAG
    เป็นบางครั้งครับ เบส เด้ง กระชับ ตึงดีครับ แต่ขับทางไกล
    ขอฟังแบบ FRONT STAGE (SQ) กำลังดีครับ

2. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    ช่ายๆ ฟังดังๆ หูจะหนวกอยู่แล้ว แต่เวลาเมามันเร้าใจดี อิ อิ :D

3. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    ยิ่งเด่นเข้าไปใหญ่เลยครับ ถ้าคุณติดสติ๊กเกอร์ Progressive คนที่ขับ EK หรือ Honda club จะมองตามรถคุณแบบไม่กระพริบตาเลยทีเดียว

4. RC_ZERO

324
    10
    0
    ยังงัยกาน อิอิ :confused:

zeraph ถูกใจสิ่งนี้
  5. zeraph

734
    32
    0
    ลองอ่านที่กระทู้นี้ดูก่อนก็ได้ครับคุณ RC_ZERO เพราะคุณอาจยังไม่ทราบถึงเรื่องราวที่เกิดขึ้น :)

CLICK

จริงๆเรื่องราวมีมากกว่านี้ครับ แต่สรุปได้ตามกระทู้ตามลิ้งครับ :)

6. RC_ZERO

324
    10
    0
    อืม.... ขออ่านแปปนะ :cool:

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

ไม่ต้องรีบนะคั๊บ อ่านแล้ว เข้าใจแบบไหน? รู้สึกอย่างไร? อธิบายชี้แจงได้เต็มที่นะคั๊บ กระทู้นี้คุณตั้งเอง เต็มที่ๆ

8. RC_ZERO

324
    10
    0
    อืม... ผมว่าบ้านใครบ้านมันก็ดีนะคับ อิอิ เปนกลางๆ ดีก่าตู เดวงานเข้า 555+ :D

9. mr.prasanai

mr.prasanai New Member Member

193
    2
    0
    มันต้องดีสิ ไม่งั้นคนเค้าคงไม่สนใจหรอนน่ะครับ
    รถสวยครับ เด่นดี ครับ

10. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ขออธิบายความหมายเรื่อง"บ้านใครบ้านมัน"ซักนิดนะครับ
    ถ้าใครอ่านมาแล้วคงพอเข้าใจว่าเรามีปัญหากับคลับดังกล่าวมาอย่างต่อเนื่อง
    ทั้งที่เป็นเรื่องในบอร์ดและนอกบอร์ด เลยได้ข้อสรุประหว่าง2ฝ่ายว่า
    บ้านใครบ้านมัน ก็คือสมาชิกของเราต้องไม่ไปโพสท์ของเค้า
    และสมาชิกของเค้าก็ต้องไม่มาโพสท์ของเรา ต่างคนต่างอยู่ชัดเจน
    และเรื่องแบบนี้จะเป็นกลางได้อย่างไรหล่ะครับ

11. RC_ZERO

324
    10
    0
    อืม... จายางงายก็ใจเย็นๆ ก็แล้วกานคับ ผมก็ไม่รู้อะไรมากมายหรอกคับ ก็แค่ไม่อยากให้มีปัญหากานอ่ะ แต่ผมก็ยังงงๆ อยู่ดี ว่าอารายเปนอาราย เครียดๆ :confused:

12. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    Log-in ใดมีที่ Progressive ต้องไม่มีใน ek group โปรดทำความเข้าใจด้วยนะครับ

13. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ถ้าเป็นการเดินทางผิดหรือไม่รู้มาก่อนก็ไม่เป็นไรครับ เริ่มใหม่ได้
    แต่ก็ต้องยอมรับกติกาส่วนรวมด้วย เพื่อจะได้อยู่กันอย่างสบายใจครับ

14. RC_ZERO

324
    10
    0
    ก็ผมไม่รู้นี่นา ว่าใครมีปัญหากับใคร ผมก็แค่คนเล่น WEB คนนึงเท่านั้น ฮือๆ...............:cry:

15. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ผมก้อไม่รุ้เรื่องเหมือนกัน ไว้เด่วค่อยถามน้าๆๆ พี่ๆๆ วันไป พีระ ดีกว่า....

16. RC_ZERO

324
    10
    0
    พวกเดียวกานเลย เรามันก็แค่เด็กตัวเล็กๆ ม่ายรู้เรื่องอารายกับคาย :sad:

17. zeraph

734
    32
    0
    บอกตรงๆว่าจริงๆแล้วมีปัญหาแค่กับบางคนในคลับโน้นเท่านั้นครับ แต่เพื่อตัดปัญหาเลยเอาเป็นว่าบ้านใครบ้านมันดีกว่าครับ จะได้สบายใจและไม่มีปัญหากันอีกทั้ง 2 ฝ่าย :)

18. RC_ZERO

324
    10
    0
    รับทราบคับพี่ น้อง อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้