พี่ๆช่วยแนะนำ อู่สี ดีดี หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pee_Kunk, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    จัยเย็นๆๆกันนะครับ

พูดคุยกันได้อ่ะครับ

---------- Post added at 22:13:07 ---------- Previous post was at 22:12:50 ----------

จัยเย็นๆๆกันนะครับ

พูดคุยกันได้อ่ะครับ

2. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ผมคิดว่าอู่ทุกอู่มีทั้งข้อดีและข้อเสีย และผมคิดว่าตอนนี้ประเทศเราก็แย่มากแล้ว คนในชาติยังทะเลาะกันอีก ผมว่าควรให้มันจบไปเหอะครับ ต่างคนต่างอยู่ ให้อภัยซึ่งกันและกัน มีอะไรก็ค่อยๆคุยกัน (ผมไม่รู้ตื้นลึก หนาบางใดๆทั้งสิ้น แค่อยากให้มันจบๆกันซะ ให้อภัยกันและกันเถอะ) ส่วนตัวผมไปทำสีที่อู่ช่างยามา ผมยอมรับว่าพี่ยาโอเคนะ แต่สำหรับคนอื่นเป็นไงผมไม่รู้ (คนเราทุกคนย่อมมีทั้งข้อดีและข้อเสีย ไม่มีใครจะดีไปเสียดมห) ที่พูดนี้ผมไม่ได้มีส่วนได้ ส่วนเสียใดๆทั้งสิ้น
    สุดท้ายนี้อยากขอให้คนไทยทุกคนรักกันนะครับ และ ขอให้พ่อหลวงอยู่กับพวกเราไปนานๆนะครับ

3. มนัส พยุง

มนัส พยุง New Member Member

31
    0
    0
    ช่าง คม ก็ มึงหากินกะไอ้ยา นี่ มึงเลยว่ามันดี กูเห็น มาสด้า 626 ไปทำอยู่ แล้วมึงก็จะพูดไร มึงมีส่วนได้กะเขานี่หว่า แล้วจะคอยดู มาสด้าที่ไปทำละกัน กูว่าถ้า ขูดสีออกมาก็คงร้อง แม่งย้อมหน้าด้านๆ เก็บปากไว้แดกขี้เหอะ หมาชัดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้