สนใจกันมั้ยคะพี่น้อง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นาย นรินทร์ บุญสอา, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เดี๋ยว จะ ฟ้อง ...... นะ เพ่ ๆ

จะว่าไป ช่วงนี้ฝึกงานอะครับคงไม่ได้ไป แล้วก็พี่วิน ผมขอบอกว่าเด็ก มธ. เด็ด มากพี่ น่ารักโคตร ตลกด้วย

แต่ คง ไม่ มี ใคร สุด เท่า น้อง .... และ พี่

พี่กิ๊ฟๆ รอชมรถสมบุรณ์นะพี่

2. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    จะเอาๆๆๆๆๆ
    เอาอีกๆๆๆๆๆ

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    แนะนำให้บ้างดิ อยากได้เด็ก มธๆๆๆ :D:D:D

4. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    อะน่ะ เด็ก ม. กุน่ารักหมดแระ หุหุ ยิ่งดาวคณะที่เมิงบอกกุน่ะตูน แต่หล่ะปีขาวสวย

5. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    เค้าเรียกว่าอัพเดทให้เป็น ปัจจุบันที่สุดค่ะ.......555+:p:p:p:p

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เมื่อไหร่จะมีเด็ก มธ. มาเดินเล่นกับเรามั่งน้า.........

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อิจฉา อิจฉา อยากมีมั่ง ว่าแต่ กระทู้ไปบ้านพี่ป๊อป ทำไมมันกลายเป็น เด็กท่าพระจันทร์ไปได้หว่า งง งง

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แล้วตัวเจ้าของสถานที่หายไปไหนหว่า

9. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ตกลงเค้าฟันเฟิมสถานที่กันยังอ่ะ...ตื่นเต้นนะเนี่ย...

ถึงตอนนั้นคงยกเลิก พรก. ฉุกเฉินแล้วมั๊ง...

ใช่มะ...

10. สรุปกันหน่อยค่ะพี่ๆ จะได้ทำตัวถูกค่ะ งานนี้ไม่อยากให้ล่มหรือเลื่อนนะ

11. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    จะปิ้ง จะย่าง กันเมื่อไหร่ !!!

อยากไป จะเคลียคิว อิ อิ :):)

12. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    เข้ามาอัพ อิจฉาเด็กๆอ่ะ ใครมีเยอะก็เหน็บไปมิตติ้งให้คนแก่ชื่นใจบ้างก็ได้นะ ไม่ว่ากัน

13. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    น้องส้ม เปิดกระทู้ meeting เลยดีกว่านะ จะได้รายงานตัวกันถูก
    เจ้าของบ้านเค้าหายไปเลยนะเนี่ย

14. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    รออยู่เหมือนกันครับ วัน ว. เ ดือน ด. ที่ไ หนแจ้งด้วยคับ :D:D:D

15. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    นั่นดิ

16. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มาแว๊วววววว.........วันไหนอะ บอกล่วงหน้านะ

17. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0

แล้วน้องส้มมีตำบักหุ่งด้วยบ่ แซ่บอีหลีดีนะจ๊ะ แก้เลี่ยนไง:)

18. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    จัดที่ร้านของนายวินมะคะ เย็นย่างบาร์บีคิว กลางคืนก็ดื่มแล้วแต่อัธยาสัยกันไป

19. kaboo

kaboo New Member Member

2
    0
    0
  20. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ู^
    เอ้ ... ภาพนี้ที่คุ้นๆ น๊า ... ที่ไหนหว่า ... :rolleyes::rolleyes:

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พี่ป๊อปแหละต้องเป็นคนกำหนดวัน..ว่าจะสะดวกวันไหนดี..รอถล่มบ้านใหม่พี่ป๊อปอยู่น่ะเนี้ย..:D:D:D

ตามปกติมิตติ้งประจำเดือนก็เลือกวันเสาร์ที่สองของเดือน..แต่ก็อีกนั้นล่ะมีเลื่อนขึ้นบ้างเลื่อนลงไปบ้าง..เอาตามสะดวกเป็นหลัก..งั้นผมเสนอหน้าตั้งกระทู้รอไว้ก่อนเลยล่ะกัน:p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้