รูปสนามแก่งกระจานที่เพื่อนกรูไปวิ่งมา

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย JZGE, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เจ้าก้องก็ได้มากับเค้าเหมือนกัน

แต่ก้องเอ๋ย เค้าให้วัดแรงม้า แต่หน้าเหมือนได้นวดกระปู๋เลย...อิอิ

2. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... สุดท้ายแล้วครับพี่น้อง

ฝากไว้ด้วยการขนย้ายรถแข่งของนาย Bee ห้ารอบ

ทำตัวลาก กับรถกระบะ ไปไหนไปกัน วิ่งได้เป็นร้อยกิโลเมตรต่อชั่วโมง

ที่สำคัญ แอร์เย็น เพลงเพราะ...อิอิ

ปล. อีกหน่อยคงมี KSR อยู่บนกระบะด้วย...555

3. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... ขอเพิ่ม รถน้องโย สมาชิกใหม่ของ Bridgestone Drift Team

คันนี้และที่กรูแอบเอาไปส่ายตูด...อิอิ

วันนั้นน้องมันลงแข่งด้วย คลอลิฟายได้อันดับ 1 (ยางสลิค)

เข้าเส้นอันดับที่ 2 ขึ้นเขาทางตรงโดนขับสี่... อิอิ

4. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0

มึงรู้ได้ไงวะ ว่าน้องมันทำหน้าแบบนั้น ตอนโดนนวดกระปู๋

รึว่า มือเทพ ได้.......กับ........... :eek: :eek: :eek:

โอ้ววววว.......ก้อง เป็นไงมั่ง มือเทพจิงป่าว

ถึงว่าดิ เมื่อวันเสาร์ เห็นถามหากันใหญ่เชียว :D :D :D

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ลากแซงแม่งตลอดทางเลย อิอิ สบายๆ เด๋วสนามหน้ารับรองแรง เกินห้ารอบแน่นอน อิอิ

6. Marky

1,819
    12
    0
    :D ... สาธุ ...

:D ... ไอ้หนึ่งกรูหมายถึงมันยิ้มดีใจเหมือนใบที่มันถือเค้าให้ไปนวดกระปู๋ฟรีเหมือนที่กรูได้ต่างหาก...

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แหม่ๆ พูดกันไปนะพี่
    พี่มาร์คมือเทพครับผมว่าพี่ไม่ต้องไปนวดหรอกครับ
    เพราะพี่มือเทพอยู่แล้นนนนนน
    อิอิอิอิอิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้