หลังสงกรานต์ใครว่างบ้างจะถ่ายดีวีดี MOTOR Tracks

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย pai dragon MTC 081, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. giant007

giant007 New Member Member

28
    0
    0
    อยากให้มามิตติ้ง ดัง เดิม หนุกหนาน นะครับ พี่น้องอบอุ่น นับวันๆ ยิ่งน้อยลงๆ แถมยังมีอีกพวกเริ่ม มากขึ้นๆๆๆ (มันเสียวตูดหนะ) อยากรู้ต้องมาดูเอง 555+

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สาเหตุของ เอ ที่ไม่ไปมิตติ้ง ก้อคือ.........ขี้เกียจ ชัดเจนป๊าวว เหอะๆ เอ ขี้เกียจจิงๆอะ

ถ้าจะเจอ ก้อ เจอ ตามงานแข่ง กะ ในเน็ตอ่าส์ ตามนี้

แต่เรื่องมิตติ้ง เอ ขอ ที เอ ขี้เกียจจิงๆ ไปไม่ไหวทุกอาทิตย์อะ

แต่ถ้า มีเรื่อง หรือ ปัญหาอะไร ถ้าจำเปนจิงๆ จะไปอะนะ

ตามนี้ ส่วนเรื่องอื่นที่อ่านมา ไม่ขอออกความเห็น....จบข่าว

3. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    :cool::cool::cool:ใจร่มๆครับพี่น้อง:confused::confused::confused:

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไปด้วยคับ พี่ 1 อิอิ เหนพี่ต่อบอก สาดดดดดดดน้ำ กะ โค อิอิ

คับ ที่ผมไม่ไป เพราะ ตอนนี้ฝึกงานคับ ต้องเอาเรื่องเรียนไว้ก่อน

แต่ถ้ามีอะไรยังไง สำคัญๆ ก็จะพยายามไปคับ :sad:

5. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    พอเระเบื่อ

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ใครไม่แข่ง แนะนำ ไปเล่นสาดน้ำ กะ โคโยตี้

ใครจะแข่ง ไปชิงเงินรางวัลหลักหมื่น เอาไปเที่ยวสงกรานต์ สบายใจ ไอเลิฟยู ดีกว่าครับ

มีม็อบปิดถนนแล้ว คงไม่มีม็อบปิดสนามนะ 5 5 5+ (ม็อบโคโยตี้) 5 5 5+

7. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ไปเล่นน้ำวันที่11 กะโคโยตี้แก้เครียดดีกว่าจิงไหมน้อง1..อิอิ.....

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    หนึ่ง มันไม่ได้ไปพี่เจ

มันต้องมาเปนคนขับรถที่บ้านเอ กลับต่างจังหวัด อิอิ

ฝากพี่เจ ถ่ายรูปมาดูมั่งนะเหอะๆ

9. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    คนขับรถอะไรโชคดีจัง 555+

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ล็อคตัวไม่ให้ไปดูโคโยเลยหลอหญิงเอ............
    สงกรานต์เดินทางกันด้วยความระมัดระวังนะครับพี่น้อง เช็ครถก่อนสตาร์ท โชคดี......

11. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    แหม..รีบบอกไม่ว่างเลยนะ..555+++

12. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    น้าๆ นอนเลี้ยงลูกอยู่บ้านดีก่า มั้ยคับ อิอิ :D

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

อ่าว . . . พี่ เอ กะ พี่ 1 ไม่ไปหรอ คับ :D

14. giant007

giant007 New Member Member

28
    0
    0
    555555555+ อดเลยพี่ 1 โดนกักตัว

15. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ใครที่สมัครแล้วไม่ได้สติกเกอร์โทรมาด่วนเพราะสติกเกอร์อย่ที่ผมแล้ว
    ผมไม่เคยโกงเงินใคร แล้วที่ไม่ไปมิตติ้งเพราะงานเยอะ
    เราเคยตั้งกฏไว้ว่าในหนึ่งเดือนสมาชิกต้องมามิตติ้งหนึ่งครั้ง
    แล้วใครอยากเป็นประธานก้อเชิญเลย กรูขอเป็นไอ้ไผ่คนที่ใครว่าเป็นตัวเหียก้อแล้ว

ถ้าอยากให้มีมิตติ้งใหญ่บอกเลยเดี๋ยวจัดให้

แต่กิจกรรมที่จะถ่ายดีวีดียังมีอยู่เหมือนเดิมใครอยากมาก้อขอเชิญ

ขอฝากหน่อยถ้าใครมีความสามารถจะเป็นประธานดูแลคลับได้โปรดมาลงชื่อด้วยขอขอบคุณครับ

16. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ตอนนี้ พวกเกย์มันคุมสาย 2 กันหมดเเล้ว ยึดที่มิ้ตติ้งเป็นที่เรียบร้อย 555++ อยากรู้ไร ผมว่า ถามพี่ต้นดีกว่าคร้าบ เเน่นอนสุด เเต่สงสัย ต้องไป จุดธูปถามพี่เค้านะ ว่าตอนเเรกพวกเราตกลงกันว่าไง หลังจากออกมาจากมินิทรัคอ่ะ เเต่ที่เเน่ๆ จะป็นประธานก้อเป้นได้ เเต่ ไม่ชอบพวกบ้าอำนาจเเค่นั้นอ่ะ จาก คนที่ ไปมิ้ตติ้งทุกอาทิตย์ ไม่เคยขาด

17. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ตามนั้น

18. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เอาเป็นผมเป็นนายไผ่คนเดิมก็แล้วกัน ไม่มีใครเป็นประธาน

19. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ใกล้กำหนดวันถ่ายดีวีดีแล้วแจ้งให้ทราบ

20. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ไผ่ วันไหนแจ้งให้ทราบหน่อย

อยากไปด้วย

21. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ส่งเมล์ มาได้เปล่า [email protected]

ขอบคุณครับ

22. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ผมขอเป็นหลังงาน SUPER CAR ที่สระแก้วก่อนแล้วกันเพราะต้องนี้ยุ่งมากเลย

23. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ไม่เกินกลางนี้ได้ถ่ายแน่นอนครับ

24. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ตอนนี้ทุกอย่างเตรียมพร้อมหมดแล้ว เหลือแต่ยังหาสถานที่ไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้