คาร์แคร์ในฝัน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nathnr1, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ธุรกิจนี้ คือการเอาใจ

เครื่องมือไม่เท่าไหร่

เจ๊งหรือเจ๋งอยู่ที่ทีมงาน

--------------------------------------

ผมเข้าร้านคาร์แคร์มาก็หลายร้านเหมือนกัน
    หลายร้านชอบมาตายตรงที่คุมคุณภาพไม่ได้

2. ทุกสิ่ง และเกือบทุกๆอย่าง ขึ้นอยุ่กับเด้ก และเจ้าของร้านคร๊าบ

ถ้าเด็กทำไม่ดี ต่อให้ร้านดี ร้านอลังการแค่ไหนก้อไม่น่าเข้านะ

แล้วถ้ายิ่งเข้าไปเจ้าของไม่อยู่ หรือไม่มีคนดูแลเด็กก้อไม่น่าเหมือนกัน

เรื่องเครื่องมือ และสถานที่ ผมว่าเป็นเรื่องรองลงมาคร๊าบ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตามแบบที่ว่าเลยครับ

4. nathnr1

nathnr1 Member Member

44
    0
    6
    ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ

5. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    คาร์แคร์ของพี่ nath_panda อยู่ในซอยลาดพร้าว 80 รึป่าวคับ เห็นคุ้นๆ ผ่านบ่อย

6. nathnr1

44
    0
    6
    ใช่ครับแต่ผมเพิ่งมาเริ่มทำได้ไม่นาน(ยังมือใหม่อยู่)ถ้าผ่านไปก็เข้ามาทักทายแนะนำกันได้ครับยินดีต้อนรับเพื่อนทุกคน

7. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    เห็นด้วยคับ เรื่องด็กล้างรถ

เจิ้นไปร้านนึงแถวบ้าน นานๆๆจะไปที เข้าไปล้างอย่างเดียว ไม่ขัด ไม่wax ล้างก็เฉยๆๆคับ แต่ที่โนใจคือ เจ้าของไม่ให้ลูกน้องขับรถเลย แกขับเองตลอด ขับดี ไม่เบิ้ล ไม่ซิ่ง สบายใจดีคับ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ่มเลย ^^
    :cool::cool::cool:

9. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  10. nathnr1

44
    0
    6
    up8iy[

11. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รถ ล้าง อัด ฉีด คน อาบ อบ นาบ เอา ทั้ง 2 อย่าง มา รวม กัน ครับ

โดย ใช้ ผู้ ให้ บริการ คน เดียว ครับ ผม

เป็น ห้อง 1 ห้อง ล้าง ลูก ชาย ส่วน พ่อ ก็ จัด การ คน ล้าง ครับ

เอา เป็น ว่า ข้าง บน นี้ เน้น เฮฮา ไม่ มี สาระ นะ ครับ ผม !

ประ มาณ ว่า เอา ของ จิง เลย นะ ครับ

- ล้างดี บริการดี
    - มีการต้อนรับที่ดี
    - เจ้าของอัธยศัยดี
    - มีโปรโมชั่นดีๆ

เท่านี้ผมว่าก็คงพอแล้วละครับ

ไม่เอาแบบกระทู้ ฮอนด้า ซีวิคที่ชลบุรี นะครับที่ลูกน้องขับไปชนอะแบบนั้นคงไม่ปลื้มแน่ครับ

12. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    มืออาชีพจริงๆแม่คุณ มีเซฟหัวนงหัวนมซะด้วย สงสัยหัวนมจะดำเลยไม่กล้าโชว์:D

13. sumoo

sumoo New Member Member

33
    0
    0
    ผมชอบคาร์แคร์ที่เจ้าของเอาใจใส่รถลูกค้านะครับ หายากมากๆครับเดี๋ยวนี้

14. ฟรีสเซอร์

ฟรีสเซอร์ New Member Member

59
    0
    0
    air bag ลูกเบ้อเริ้มเลย

15. nathnr1

44
    0
    6
    up ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้