<ผลการแข่งขัน PTT-MSL 4CYCLE KART.R2>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D สนามที่ 2 ก็เป็นสนาม ที่สนุกเมื่อ เจอกับ ฝน....ทำให้สถานะการณ์เปลี่ยนแปลงไปอีกครั้ง....เนื่องจาก
    ทุกรุ่น ต้องวิ่งรวมกัน และ รูปแบบสนามถูกปรับเปลี่ยนใหม่เพื่อ ความปลอดภัย และ เหลือ รอบ FINAL
    เลย....ต้องขออภัยมาณ ที่นี้ด้วย อันเนื่องจาก เวลาล่วงเลยไป ฝนก็ไม่หยุดสักที และ สุดทางตรงเป็นโค้ง
    แคบ เลยต้องถูกปรับเปลี่ยนเพื่อความปลอดภัย นะครับ.....
    ที่สำคัญ คือ นักแข่งทุกท่าน ต้องใช้ทักษะกันแบบเต็มที่ ซึ่งก็ไม่ธรรมดาสำหรับทุกท่าน โค้งหลายๆโค้งมีน้ำขัง โค้งบางโค้งต้องระวัง....อาจทำให้หมุนได้..ซึ่ง ทุกท่านก็ใช้ฝีมือกันเต็มที่..อย่างรูปที่ทุกท่านเห็นจริงๆ.....เอาป็นว่า สุดๆกันทุกท่าน......

สำหรับ นักแข่ง ที่ไม่ได้มาร่วมแข่ง ซึ่งติดภาระกิจ สนามหน้าเจอกันครับ อย่าลืม เราเอาคะแนนดีที่สุดของ
    6 สนาม มาเป็นการคิดคะแนนสะสมประจำปี ครับ.........

2. บังจ๋า

บังจ๋า New Member VIP

117
    2
    0
    สนามต่อไปเมื่อไรคับ ควรจะประกาศให้รู้ก่อนเนินๆนะคับ

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    **PTT-MSL 4 CYCLE KART รถส่วนตัว

--------------------------------------------------------------------------------

Round 1 > >....8 มี.ค 52..@ ฺ BIRA KART<PTT ROTAX MOJO MAX>

Round 2 >> ....4 เม.ย 52.@ PTT Motorsportsland <แก้ไขแล้ว>

Round 3 >> ....2 พ.ค 52..@ PTT Motorsportsland

Round 4 >> .....4 ก.ค 52..@ PTT Motorsportsland

Round 5 >> .....6 ก.ย 52...@ SC Motorsport<PTT ROTAX MOJO MAX>

Round 6 >> ....18 ต.ค 52..@ PTT Motorsportsland

Round 7 >>.....15 พ.ย 52..@ PTT Motorsportsland

FINAL ROUND >> 20 ธ.ค 52..@ PTT Motorsportsland

ดูได้ที่ลิ้งนี้ครับ
    http://www.motorsportsland.net/event.html

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    Round 3 >> ....2 พ.ค 52..@ PTT Motorsportsland

ไม่อยู่เก็บภาพอ่ะครับ
    ติดภาระ ไปงานที่สระแก้วครับป๋ม
    ว่าแต่ CAN CUP แข่งอีกทีเมื่อไรหว่า!?!?!

5. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ดูได้ที่ลิ้งนี้ครับ
    http://www.motorsportsland.net/event.html

ปล..มีแก้ไขสนามที่ 3 ของ 4Cycle Kart
    PTT-CANCUP รถเช่า มี 25 เม.ย ครับ....
    ขอขอบคุณครับ

6. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    วันที่ 9 เหรอเนี่ย สงสัยสนามหน้าไม่ได้ลงซะแหละ
    แต่ถ้าพี่ไก่เลื่อนไปอีกอาทิตย์เนี่ย สวยเลย คิ คิ คิ

7. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ^
    ^
    ใครได้แชมที่1 ทีไร สนามหน้าบอกไม่ว่างทุกที
    แต่สุดท้ายแล้วก็เหนมา .... พี่อย่าแอบให้ความหวังน้องๆๆท้ายขบวน
    คะแนนสูสีดู๋ดี๋ กันซะขนาดนั้น

มาหรือไม่มาไม่เป็นไรพี่ ... ขออย่างเดียว ฝน อย่าเสือกตก ... เบื่อ ++

8. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ติดตามครับติดตาม [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ชอบ "บีเร็ว" จริงๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้