+++++ ใครใช้ CK 4 มั่งครับ +++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ตอนนี้ ได้โบ 04 กะ อินเตอร์ VR4 มาเระ เหลือ ดูๆกล่องอยู่ครับ

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    E manageอ่ะคับ ราคาไม่แรง คนจูนก้อเยอะ

น่าจะเหมาะกับสเต็ปที่จะทำ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    NA Set Bo เหลอครับเนี่ย ++++!!!!

ทำดีๆ น้ำมันต้องถึงด้วยนะครับ งั้นเดี๋ยวแย่

เพราะ พวก เสื้อ พวก ชิ้นส่วนต่างๆ ของ NA มันคงไม่ได้ทำมาเพื่อการมี Turbo แน่ๆครับ

ยังงัยก้อขอให้ แรงอย่างที่ตั้งใจไว้นะครับ Mitsu เหมือนนนน กันครับ

4. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    อยากได้โบลออฟ ที่บูสแค่ 0.5 แล้วดังเพราะๆหน่อยครับ ช่วยแนะนำทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้