สงกรานต์นี้มาล่นนําที่บ้านผมกันมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย arm_motec, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    คือผมจะเล่นสงกรานต์อยู่ที่ตรงหน้าบ้านทุกปีอยู่แล้ว และปีนี้เลยขอเชิญชาวSigma Club มาพบปะกันนอกรอบได้ที่บ้านผมครับ(มีที่จอดรถ)ตั้งแต่วันที่13-15 เมษา ครับ ศะดวกวันไหนเชิญเลยครับ หรือมาทั้ง3วันเลยก็ได้ครับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    บ้านคุณ กบ อยู่เเถวไหนคับ

3. arm_motec

96
    1
    0
    แถวสะพานพระราม5 นนทบุรีครับ

4. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    ถ้าไปเปนนอกรอบกัน ผมขอไปด้วยน่ะครับ

5. arm_motec

96
    1
    0
    ได้ครับไม่มีปัญหาอยู่แล้น

6. arm_motec

96
    1
    0
    สอบถามเพิ่มเติมติดต่อ 0865407472 ครับ

7. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    กลัวเสื้อแดงครับ

8. arm_motec

96
    1
    0
    มีใครจะมาบ้างครับ ยังไงช่วยโทรฯมาบอกล่วงหน้ากันอีกครั้งนะครับ เพราะผมจะได้เตรียมที่จอดรถไว้ให้ ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าจะมากันกี่คัน

9. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    สงกรานไม่ได้ไปไหนเรย สถานการไม่สงบ -*-

10. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ไชโย นายกควบคุมได้แล้ว

11. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    พึ่งกลับมาจากต่างจังหวัดคับ ไม่ได้ไปไหนเลยนั่งเเถวนํ้าอยู่ที่บ้าน

12. arm_motec

96
    1
    0
    รออยู่ตั้งหลายวัน ไม่เห็นมีใครมาเลย

13. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    สงสัยกลัวเสื้อเเดงกันคับ !!!!

14. arm_motec

96
    1
    0
    ปีหน้าจะมีใครมาบ้างไหมเนี่ย ขายรถไปแล้วแต่ชาวคลับเราที่บ้านผมยังยินดีต้อนรับอยู่นะครับ

15. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    ปีนี้ไปเล่นนำสงกรานต์ที่บ้านพี่กบดีกว่า หาเบียร์กินฟรีด้วย ได้ไหมครับพี่ ยังงัยเดี๋ยวผมโทรไปสำรองที่นั่งอีกที

16. อาลูโตะ

304
    7
    0
    อยากเมาครับ จิบเบียร์เย็นๆแกล้มกับ หัวปลาหม้อไฟสักหม้อ เด็กสักสอง ไวกร้าเม็ดเดียว โอ้...แหล่ม

17. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    หวัดดีหนึ่ง สงกรานต์นี้ถ้าว่างไปนั่งกินเบียร์ที่บ้านพี่กบกัน(พี่แกฝากให้มาบอกพวกคนในคลับด้วย ถ้าใครจะไปโทรมาหาแกได้เลย 0865407472) แต่ผมนะไปแน่ๆคนนึง

18. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ยินดีครับ อยากไปจังแต่สถานการณ์ไม่สงบเลย น่ากลัว อิอิ

19. Small_Torque

49
    0
    0
    รออยู่นะครับ รอทุกๆคนอยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้