ขอข้อมูลของ B20a

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aui_Acc88, 3 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    โอ้โห น้าคับ นี่ขนาดแวนกันไม่เล่นมุขนั้นแล้ว

ยังหาวิธีเล่นมุขอื่นได้อีก - -"

ขอคารวะท่าน ความสามารถพิเศษสุดๆ เล่นมุขอะไรๆก้อแป้กตลอด แต่ยังจะเล่นได้

สุดยอดเลยคับน้า ^^อิอิ

2. รถลูกค้าประจำที่อู่ครับ เค้าถอดเครื่องเดิมที่เป็นโบออก อยากเล่นเครื่องใหม่ๆ ตอนนั้น ที่ซื้อ ราคาเครื่องแสนห้าห้าครับ ทั้งเชียงกงบางนามีฝาแดงตัวเดียวตอนนั้น เลยต้องเอา จบค่าเครื่องไปที่แสนห้าถ้วนครับ.....แต่ตอนนี้ไม่เห็นเค้าเอามาขับแล้วนะครับ เห็นเอา960 สองเจที88 มาจอดทำเพิ่มที่อู่อะครับ....:)

3. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ผมขอรบกวนอีกทีนึง ว่าอู่นี้มันชื่ออู่อะรัยอยู่แถวไหนคัพ ถ้ามีเบอร์โทร.ก้อจะดีมากๆ เผื่อจะไปดู rover 220 turbo ว่ามันยังอยู่รึเปล่าน่ะ.

4. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    เล่นแนวแรงหรู เจงๆ นะน้าป๋อง

5. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ทำไงจะเก่งเหมือนพวกพี่ๆ มั่งครับ

ไม่ค่อยมีความรุ้เรื่องเครื่องยนต์ซะเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้