RB26DETt กับ 1JZ-GTE ถ้าเพื่อนจะเลือกวางในCEFIRO อันไหนเหมาะสมที่สุดงับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย na_mme, 3 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    26 สุด

2. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ยีบหก รอบมันแฮ๊ดๆ ดีจัง มีตั้งหกลิ้น

ของผมเป็นรุ่นน้องมี 4 ลิ้น

เครื่องหายากพอกันเลย...........:D

3. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ถ้า 26 จบที่สี่หมื่น.... ก็วางไปเลยครับ
    แต่ถ้าเป็นเครื่องยกลง คิดใหม่ให้หมดเลยครับ เพราะว่าไม่รู้ว่าเป็นอะไร ยังไงมาบ้างครับ

4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    RB26 เลยคร้า บ เบื่อ Jz แล้วอ่ะมันเป็นของตายไปแล้ว

5. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    โหยยยย ...

ถ้า 26 จบที่ 4 หมื่น ... ผมยก 2เจ ทิ้งเลยอ่ะ ...

ปล. อันนี้มันก็แล้วแต่ปัจจัยนะคับ ถ้าไม่ยึดติดกะมานมาก เอาฝา 26 มาใส่ 25 แล้วเอาส่วนต่าง ไปโม 25 ต่อดีก่าคับ ... ฮ่า ๆ ๆ

6. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    26 ก้อ โอ นะ คับ

7. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    ถ้าจะเป็นเทพก็ 26ครับ

8. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    26 ด้วยคนครับ ไม่ก็กำตังสี่หมื่นไปขุน25ให้วิ่งๆสักชุดน่าจะดีที่สุดรับ

เพราะสี่หมื่นผมว่ามานถูกผิดปกตินะครับ ^ ^

9. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    RB26DETT ราคา สี่หมื่น ถ้าราคานี้รวมวางเบ็ดเสร็จ ก็ขอแนะนำให้ตรวจสอบเครื่องและการรับประกันภายหลังไว้ด้วยนะครับ เพราะถูกมากๆ (ถูกจนไม่น่าเชื่อ) แต่ถ้าถามว่าจะให้เล่นอะไรดีระหว่าง JZ กับ RB ก็ต้องดูที่ตัวเราก่อนว่ามีความขยันจะดูแลรักษาเครื่องยนต์ขนาดไหน ถ้าอีแบบนานๆเปิดมาดูทีแบบนี้แนะนำให้เล่น JZ ครับเพราะเป็นเครื่องที่ไม่ต้องดูแลกันมาก ส่วนเครื่อง RB จะใช่ว่าไม่ดีก็ไม่ได้เพียงแต่ต้องหมั่นดูแลหน่อยก็เท่านั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้