เกณฑ์ทหารเขตจอมทอง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nattavut_191, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    จับเลยครับมันส์ครับลุ้นดี.....ยังไงก้อขอหั้ยโชคดีครับ

2. Pong Only !!

Pong Only !! New Member Member

61
    1
    0
    อย่าไปกลัวครับครั้งนึงในชีวิต
    ตอนล้วงเสร็จแร้วจะประกาศว่าได้ใบไร..นี่สิ สุดยอด !!

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ครั้งหนึ่งและครั้งเดียวในชีวิตที่จะได้ขึ้นไปลุ้น เกิดมาทั้งทีอย่าให้พลาดโอกาสเดียวในชีวิตครับ

4. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    คิดถึงบรรยากาศเก่าๆเลย ของผมโชคดีหน่อย เพราะน้ามาลูกของเขาไปสมัคร
    แต่มันเต็ม ไอ้เราได้ข่าวเลยสละสิทธิ์ผ่อนผัน รอดไป อดล้วงไหเลย

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    จับเลยครับตื่นเต้นสุดยอด นานๆจะเจออะไรที่เร้าใจมากๆอย่างนี้ซักที เมื่อวานผมก็จับใบดำมา อิอิ

6. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    อยู่เขตจอมทองเหมือนกันครับ ตอนนั้นก็เสียวๆ เหมือนกัน แต่โชคดีที่ช่วงนั้นเศรษฐกิจไม่ดี คนมาสมัครกันเต็ม เลยไม่ต้องจับ (เมื่อ 10 กว่าปีที่แล้ว อิอิ) ยังไงขอให้โชคดีนะครับ

7. web

web New Member Member

43
    1
    0
    เป็นตอนนี้..น่าจะไม่ด้ ไม่รู้เค้าจะพาเราไปฆ่า..อะไรอีก...

8. tong32799

tong32799 New Member Member

5
    0
    0
    ผมก็็อยู่เขตจอมทอง แขวงบางค้อ จับ แขวงแรกเลยคับ

คนที่ไม่เกิน20มั้ง นั่งอยู่หน้าไหเลยใส่เสื้อขาว

รอดคับ ใบดำ 555+ จขกท รอดไหมเนี่ย

9. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ผมโดนทหารเรือครับ เป็นมาได้ปีกว่าแล้ว ไม่มีอะไรน่ากลัวอย่างที่คิดครับ
    แต่ตอนจับ ตาลาย ขาอ่อน เหมือนกันครับ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้