dangsticker พาเหล่าขบวนรถ เข้าโชว์ในงานเปิดตัวหนัง the fast4

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pr.dangsticker, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    art

ขออภัยพี่โอ และทีมงานทุกท่านด้วยนะครับ พอดี คันนี้เป็นงานที่ผมทำสุดฝีมืออีก1คัน เลยอดภูมิใตไม่ได้ เลยขอแง้มๆ แบบไม่เต็มคัน อิอิ ไม่โพสล่ะให้ไปรอชมต่อกันเองกับรถหน้ายาวคันนี้ ไหนๆก็โพสล่ะจัดไปอีก 1 คันกับผลงานล่าสุด กับ lotus 211 1 เดียวในไทยครับ พึ่งเสจหมาดๆเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้