เธอ....คนใหม่ของผม..คุณ.....รู้จักเค้าดี....

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย โอ๊ต MIDWAY, 31 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    วันนี้......ผม..ได้กับมาอีกครั้ง..ในฐานะ..นักเขียน..นิยายรัก ทาง อินเตอร์เนต:D........................ภาค1 และ.ภ่าค 2 ได้จบไปแล้ว.....เรื่องน้อง ทราย(ไซโคลน)..................................และ...น้อง ม้ากระโดด..

เรื่องจริง -- วันนี้..(ภาค 3)..ผมได้พบ..กับ....เธอ...คนใหม่...................เธอ.......วนเวียน แถวสนามแข่ง........เอาจริงๆแล้ว....ผม เจอเธอมานาน...........รู้จักเพื่อน ของเธอ.......ถึงขั้นเรียกว่า..สนิท..ในระดับนึง เลยก็ว่าได้.....:eek:

ได้รับรู้ข่าวคราว..ข้อมูล หลายอย่าง..ในตัวเธอ..แต่..ก็..ไม่ได้สนใจ..เธอ แม้แต่น้อย......................:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

เธอ อาจจะ..เป็น..ตัวของตัวเอง....หลายคน บอก..เธอ..ดื้อ......เจ้าอารมณ์.......หรือ..อีกมุมนึง..เรียกว่า....อารมณ? ศิลปิน..........:confused:

นั่น..คือ..สิ่งที่...ผม......ต้องออกมา..ค้านเลย..ว่า....เธอ.........อัธยาศัยดี............น่ารัก........ไม่งี่เง่า.......................อาจจะดูเป็นคน อ่อนไหวบ้าง..ในบางคราว......................:teeth:

บ่อยครั้ง..ที่เรา..[COLOR="Red"]จะไม่พบเจอเธอ[/COLOR]..ในสนาม.....ทั้งราชบุรี....และ...พัทยา.........................ด้วยเหตุผล อันใดไม่ทราบ......หรือ..อาจเป็นเพราะ..เธอ...ไม่เคย..เป็น....ม้า...ในสายตา..ของใคร..หลายๆคน...

:embarassed:ผู้คนส่วนใหญ่..มักจับจ้อง....ไปที่ คนอื่นๆ...หรือ รถค่ายดัง...ที่อยู่ในสนามแรลลี่..........หรือ......อาจจับจ้อง ไปที่..ม้าศึก..สัญชาติ..อเมริกา..ที่มาแรงในขนาดนี้.........................แต่..สําหรับผม....ณ..ตอนนี้..เธอ..คือ..คน พิเศษ..จริงๆ

ถึง แม้ เธอ................................จะยัง..ไม่มี...อันดับ ในสนาม พีระ หรือ ราชบุรี เลย ก็ตาม.....................ผม เชื่อใน พรหมลิขิต...ว่า..วันนึง..เธอ...ต้อง ทําได้ ARE YOU DESTINY????

:eek::eek::eek::eek::eek: แปลกมั๊ย......ที่ผม.......ปิ๊งเธอเข้า.......หลังจากกลับจาก..พีระ.....เมื่อ สนามที่แล้ว....(13-14-15 มีนา)............:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:....

น้องๆ หลายคน..ที่สนิท กับผม..........เริ่ม ทาย..แล้วใช่มั๊ยครับ..ว่า...เธอ..คือ..ใคร...............................

:pบอกตามตรง..........ผมแอบ..มองเธอ.....ในหลายครั้ง.....หน้าตา เธอ...ดู ธรรมดา..................รูปร่างอาจจะเหมือน ทั่วๆไป..........แต่....สิ่งที่.....ทําให้ผม.......มองว่า...เธอ..มีเสน่ห์..........คือ.....เธอ.........มีรอยยิ้ม.....ที่ผม...มองว่า....คนอื่น..ไม่เหมือนเธอ.............:D:D:D:D:p:p:p:p:p:p:p:p:p??????????????????????

:cry::cry::cry::cry:มักมีหลายคน....รวมถึง เพื่อนผม..บ.ก.ต่อ........ วิจารณ์ ว่า...ผม...ในฐานะ.........นักเขียน.....ใจง่าย-โลเล..หรือ..หลายใจ.............. เปลี่ยนบ่อยเหลือเกินนะ..อะไร ประมาณนี้:eek:

ผมอยากจะบอกว่า..เรื่องของ..หัวใจ....ไม่มีคําว่า..ถูก...หรือ..ผิด.........จริงมั๊ย......................??????????????,,

:(:(:(ถ้าเลือกเกิดได้..ผม......รู้..ไม่มีใคร อยากเป็น เบอร์ 2..หรือ..เป็น คนหลายใจหรอก......................................แล้ว..จะให้ผม..ทํายังไง..ในเมื่อ...............ฟ้า........กําหนด..มาแบบนี้....................:sad::sad::sad::sad:

:teeth:เธอ...คนนี้.................ได้ พูดคุย..กับผม ทุกวัน........ผม อาจจะยังไม่ได้......จับต้อง ใด-ใด..ในตัว เธอ มากนัก........อาจจะ เพราะ..ผม..ยัง ไม่ได้..ครอบครองเธอ......ทั้ง..ใจ......

ผม..ขอ...เว้นช่วง...หา โฆษณา ก่อนนะครับ.....เดี๋ยว..จะกลับ มาเขียนต่อ..................ทาย ไปก่อนนะครับ.....ว่า...เธอ........คือ.............ใคร..............ยังไง................เรื่องนี้.....อาจจะ..พลิกล๊อค..เอาตอน..ท้ายเรื่อง..ก็ได้................ตามสไตล์..นักเขียน.........อย่างผม...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2009
  2. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    55

จองไว้ก่อน......เดี๋ยว....ผม..จะกลับมา..............กระแทก..คีย์บอร์ด อีกครั้ง.......ทายเล่นๆ..ไปก่อนนะจ๊ะ...

:p:p:p:pจริงๆ แล้ว......ผม...แขวน คีย์บอร์ด ไปได้ซักพัก...แต่..ทน เสียงเรียกร้อง..ของ มิตรรัก แฟนเพลง ไม่ไหว..เรียกร้องให้ผม...กลับมา....อีกครั้ง..พร้อม รับตําแหน่ง นายก....เอ๊ย.....เอ๊ย.......ผิดๆ....นอกประเด็น...อิ+อิ...

ให้ผม..กลับมาเขียนนิยาย..ชีวิตรัก...อีกครั้ง.......วันนี้...ผม..จึง กลับมา...พร้อม กับ...เรื่องจริง-ความจริง..ที่ประชาชน..ควรได้รู้..ว่า..ใคร.......ใคร........ใคร.งคือ...ผู้มี..บารมี.................

ในชีวิต..ผม...ณ......ขณะนี้..ครับ.........5-5-5........

3. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    บอกใบ้ให้...แต่..ห้ามพิมพ์..ห้าม ทาย..เป็นลายลักษณ์ อักษร..เพราะ..เดี๋ยว..จะเกิด..การ ฟ้องร้อง......................

คําใบ้ที่ .....1....สีเธอ....ไม่เหมือนใคร..อาจจะเป็นรุ่น พิเศษ..LIMITED EDITION..

.......2....เธอ..ยังไม่เคย มีตําแหน่ง..ในพีระ.............

.........3...เธอ.....ไม่ได้อยู่ ในก.ท.ม.......................

........4....เธอ.....ผมได้พูดคุย กับเธอ..ในระยะเวลาสั้นๆ..............

........5......เธอ.......ได้รับ การสนับสนุน จากผม..ในเรื่อง การแข่งขัน....

ผม จะเอา.....5..ข้อนี้...มา...เฉลย...ใน..ตอนสุดท้าย.....................แล้ว...ผม...ก็...เชื่อว่า......อาจจะทําให้...ผู้ชาย....หลายคน..ที่แข่งรถ.....อกหัก..ไปตามๆ กัน...เพราะ.....ผม......เป็น...ผู้เดียว..ที่ได้เธอ...มาครอง..............

ต้อง ขออภัย..ล่วงหน้า...ถ้า....ข้อความ..บนหน้า อินเตอร์เนต นี้..ไป..พาดพิง..ถึง ใคร..และ..ทําให้..ใคร..หลายคน..ต้อง..สะเทือนใจ..เพราะ...........ผม.....................กลับ มาอีกครั้ง..แล้ว..

4. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

.......................รูปทรง..องเอว.....แบบนี้..ต้อง..บอกก่อนเลยว่า...ผม เคยได้สัมผัส มาแล้ว............;)

:eek:ครั้งนึง..ได้เคย คบหา......แต่ตอนนั้น..ต้องยอมรับ ตรงๆ...ว่า..ยังเด็กอยู่........ไม่รู้จัก การดูแล-ทะนุ-ถนอม......และเอาใจใส่............เธอ..คนนั้น..เลย..ป่วยกระเสาะ-กระแสะ.......ตัวร้อน บ่อย........:cry::cry::cry::cry::cry:.................จนที่สุด..เรา..ก็ไปกันไม่ได้.....................

มา...ณ...วันนี้...:cool:.กาลเวลาเปลี่ยน....ใจ คน ก็เปลี่ยน......ผม...กลับมายืน..ข้างเธอ..อีกครั้ง..........ด้วย........................สถานะ ที่เปลี่ยนไป....ผม...กลับมาในฐานะ..ที่ อาชีพ การงาน..มั่นคง........พร้อม..ที่..จะดูแล เธอ..ไม่ว่าเธอ จะป่วย...แค่ไหน ก็ตาม............:sad:

แต่..เธอ...คนที่ พบ......ปิ๊งรัก..และ..ทําความรู้จัก ในตอนนี้.....ไม่เหมือน เธอ..ในตอนนั้น......เพราะ.............

1......... เธอ..............มี สีผิว ที่เปลี่ยนไป..อาจจะเรียกได้ว่า.. LIMITED EDITION.....เธอ เป็น คน ผิว 2 สี..........ขาว-ดํา.............สําเนา ถูกต้อง ทุกประการ..............นี่.....คือ..ประทับใจที่1 ..ที่ผม..ได้เจอ มาแล้ว ครั้งนึง..ที่พีระ.......เธอ..เป็นทีม เซอร์วิส..ให้กับรถ เต่า..อยู่ทีม นึง.............

และ..เป็นที่มา..ที่ไป.....ของการที่ ผม..กลับมานั่ง เฝ้า เพ้อ..บ่อยๆ...

2.......ผม..ชอบ เธอ.:p.ที่.........เธอ..ไม่ใช่ม้าศึก ตัว ฉกาจ..ในสนามแข่ง..ทางเรียบ........แต่...ถ้า ทุกท่าน...เคย ดู..และ เห็น..ตาม ถนน..หรือ..หน้า นิตยสาร OFF ROAD ทุกท่าน..จะรู้ จัก พิษ สง เธอดี..ว่า.....เวลา เธอ อยู่ ในป่า..เธอ.......เก่ง...เพียงใด.........อย่างที่ ผม..ได้.....บอก..ผู้ดูแล..คลับ..คือ..คุณ หนึ่ง ไว้ว่า......อันดับ..ไม่สําคัญ...ผม...จะประทับใจ มากๆ..เมื่อ..เธอ..จบการแข่งขัน.........(หรือ..ออก จากการลุย ป่า..ในสภาพ ที่สมบูรณ์..5-5-5).........

:)เธอ..ไม่จําเป็น ต้อง มีตําแหน่ง ในพีระ...หรือ...ราชบุรี.....เธอ...ไม่ได้ มีเรี่ยวแรง..เหลือเฟือ..เหมือน พวก... สัญชาติ อเมริกัน....หรือ...ที่มี ยอดขาย อันดับหนึ่ง ทั้งหลาย..............

แต่ เธอ..มีเสน่ห์..ในสายตา..ของ คนเล่นรถ...:eek::eek::eek:

3.......ผม..เพิ่งได้ครอบครอง เธอ....หลัง กลับจากพีระ..ไม่นาน..จึงยังปรับตัว เข้าหา กันไม่ได้เท่าไร..แต่..ผม..ก็รู้..ว่า...ไม่เกิน ความสามารถ ผม แน่นอน..เนื่อง จาก..เธอ........มี..หัวใจ..เป็น.......คาร์บู.....

นี่แหละ..คือ..เสน่ห์ ที่ เธอ..มีรอยยิ้ม..ไม่เหมือน ใคร...ใคร:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2009
  5. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

.....................4....และ...ที่...ผม..บอก.ไปตั้งแต่แรก..แล้วว่า..เธอ..ไม่ได้..อยู่.......ก.ท.ม........แต่....บ้านเดิม..เธอ..เป็น..คน......สุ.......เอ๊ย....ผม...พิมพ์ ผิด........เป็น คน..สมุทรปราการ......................รหัส..บัตรประจําตัวเธอ..สวย..ซะด้วย...ด้วยความที่.......บ้านเธอ....ค่อนข้าง..มีฐานะ.....ไม่ใช่...เดี๋ยว ลองดู สิ:D:D:D:D:D

5...............ผม.....อาจจะ..ปลุกปั้น เธอ....ลงการแข่งขัน..ใน..ปีนี้..อาจจะวิ่ง..สนามเดียว...........เพราะ..ผม...เตรียม..หัวใจ...ดวงใหม่..ไว้ให้เธอแล้ว.....................แต่....มันยัง ไม่ถึงเวลา..เพราะ..ผม..ยังเยียว ยา..เธอ ได้อยู่...:D:D:D:D:D:D:D

หัวใจ ใหม่ เธอ..ไม่มีระบบ..อัดอากาศ....แปลก หล่ะสิ...แต่...เอา...เกียร์ 1G มาชน....................5-5-5.............รถพร้อม-คนพร้อม...

แล้ว.......เรื่องราว..ของ หัวใจ....ใน.................ฉบับ....นี้..ผม..ก็..ขอจบ..ด้วย ภาพ เฉลย..ที่..ทําให้หัวใจ..หนุ่มๆ...ที่ ใฝ่ฝัน..อยากได้รถ....4 ขอ.......มา ครอบครอง....ได้กระตุ้น ต่อมอยากกัน.........

ผม..กําลัง..จะ พาเธอ..ไปศัลยกรรม..เปลี่ยนหน้า..........ดัดฟัน.....ฉีดแก้ม..ให้ป่อง..............................และ........ผม..จะนํา..ภาพ เธอ..เมื่อ..เต็มที่.....มา...โชว์...อีก...ครั้งครับ.......

เตรียม พบ กับ เธอ...ที่นี่...เร็วๆนี้....หน้า SURF..เบรค สกายไลน์..ล้อ GT-R.....

6. บก.ต่อ

บก.ต่อ New Member Member

10
    0
    0
    ผม.....บก.ต่อ...........เป็นอีกคนที่คอยให้กำลังใจให้กับเพื่อนคนนี้......เพื่อนผมคนนี้เขาเป็นลูกผู้ชายพอที่ยอมรับความจริง..........เขาเป็นคนตรงๆ...............ยอมรับความจริงกับสิ่งที่เขาทำ.........ถึงแม้ว่าในบางสิ่งที่เขาทำจะดูแล้วขัดสายตากับคนอื่น...........ดูเป็นคนหลายใจรักแล้วรักเหล้า...........เปลี่ยนความรักตลอด....................พบรักใหม่ตลอด......................แต่สิ่งที่เขาทำเขาก็ยอมรับความจริง....................ไม่เคยคิดปิดบังใครพบรักใหม่ก็มาเหล้าให้น้องๆฟังตลอดและล่าสุดเรื่องรักใหม่ของเพื่อนผมคนนี้........เขามีความจริงใจมากๆเขาพูดถึงเธอกับผมมานานแล้วว่า........กูตกหลุมรักเธอคนนี้.........ผมก็บอกว่าถ้าชอบเขาก็บอกไปตรงๆเลย....เราเป็นคนหลายใจ.........แต่รักจริง........พร้อมรับกับสิ่งที่เกิดขึ้นทุกอย่างที่ตามมา..........ที่ผมมาเขียนก็เพื่อมาให่กำลังว่าเพื่อนผมคนนี้เขาจะสำเร็จความรักกับเธอคนนี้ได้หรือเปล่าต้องมาติดตามชมกันต่อไป( อยากรู้จังว่าเธอที่เขียนถึงนี้คือใคร)

7. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ประวัติ คร่าวๆ ของเธอ......:D:D

1. พวงมาลัย NARDI รุ่น LIMITED ผมสั่ง..หา..มาเพื่อ เธอโดยเฉพาะ..ยาก และ แพง:confused:

2. เบาะ SILVIA S-15 ตัว ธรรมดา..กําลัง จะรื้อ ออก..ใส่ RECARO:sad:

3. ล้อ GT-R16 * 8 ฟอร์จ..เบาๆ

4. ช่วงล่าง โหลด มา 5 นิ้ว..ผม..ดัด ขึ้น เดิมๆ แล้ว รองเหล็ก 2 นิ้ว..เร็วๆ นี้..อาจจะ..ยก เดิมๆ แล้ว..ทําแบบ รถ ครอส:sad:

5. DVD-JVC..พร้อม เพาเวอร์แอม 2 ตัว...โจ๊ะๆ ดีมั๊ย..ซับ 10 นิ้ว 1 ดอก:teeth:

6.หน้า ปัก เป็น เบนซิน แท้ๆ ของ SURF นอก ครับ...:sad:

7. ที่สําคัญ..ตอนนี้........เธอ..เป็น เกียร์ ออโต้...คาร์บู.......ประทับใจจริงๆ........:D

8. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    5-5-5

ต่อครับ...............................

9. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    เห็นแล้วอยากขึ้นไปขย่มเธอจัง

10. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    โอ๊ยเสียวๆๆๆๆ อิอิ

11. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เป็นประโยค เขียนบรรยาย ที่ละเอียด เข้าใจได้ง่าย.............แต่................สำหรับคำตอบ ที่เฉลย ออกมา...........อ่านดูแล้วอาจจะดู จบ ตรงคำตอบนี้...............แต่บังเอิญ คนขี้สงสัยแบบผม คิดว่า..........จากบทความนี้.........ผมแน่ใจว่า คำตอบนี้ เป็นคำตอบ ที่ตอบ ไม่ตรงกับคำบอกเล่าทั้งหมด 5 5 5+
    เหมือนมีอะไรแอบแฝง............แต่ ละไว้ ในฐานที่เข้าใจ................5 5 5+

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ก้อนึกว่าสาวที่ไหน

น้องต้าร์นี่เองงง

13. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ อ่านตั้งนาน ๕ ๕๕แหล่มๆ

14. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    มันเป็นเพียงแค่..นิยาย.....ไม่ใช่ กลยุทธ การรบ อะไร..................................ตํารายุทธพิชัย สงคราม ว่าไว้...มี คือ ไม่มี............ไม่มี คือ มี.............................

สรุปแล้ว...มัน...น่า...จะ...ไม่มีอะไร...มันไม่ใช่กลลวง อะไร จริงๆ.............5-5-5

15. เอ 4 M

70
    1
    0
    มาแอบดูความเคลี่อนไหว

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    โดนปลุกปล้ำไปอีกคัน............รอชม

17. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    นิยายรัก.......................เมียหลวง....................ตัวละคร โดย

ดร.โอ๊ต MIDWAY...........(พี่ชาย ดร.อนิรุทธิ์)>>>สามี<<<

ดร.วิช ตาต้า.....(โตโยต้าวิช) >>> เมียหลวง<<<

อีตากลม......(เบนซ์ E230)>>>เมียน้อย สาวใช้ในบ้าน<<<

เจ็ทอิน......(เจ็ทสกี)>>>เมียน้อย เบอร์1<<<

น้องตาตาร์.......(ไมตี้ 4ข)>>>เมียน้อย ล่าสุด ผู้บริสุทธิ์<<<

นี่คือตัวละคร ล่าสุดที่วนเวียน ในวัฎจักร ยังไม่นับรวม น้องแจ๊สแดง น้องซาบ(จำไม่ได้) น้องL200 และ อีกหลายร้องที่ถูก ขย่มแล้วทิ้ง

18. เอ 4 M

70
    1
    0
    โห อิจฉา

19. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เกิดเป็น โอ๊ต MIDWAY มันลําบาก....ทุกอย่าง ได้มา..มิใช่ โชคช่วย.....นะครับ.....5-5-5

วันนี้..ขายล้อ ไป...6 วง........โครงการ เริ่ม หมด..เพราะ...ต้อง ถอดล้อที่รถ มาขาย....GT-R ก็......เพิ่งไป..........GT-S ก็เหลือ แค่..2 วง.........................ต้องหาของด่วนๆ...

20. เอ 4 M

70
    1
    0
    เอาเงินไปใว้ไหนเนียยยย

21. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    น่าอิจฉาจัง

22. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    วันนี้แวะไปที่ร้านพี่โอ๊ต แบบว่า

ของเกลี้ยงร้านเลย ล้อสกายยไปหมด อิอิ

รถคอก วีโก้ เหมาหมดเลย

23. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ของไม่มีจะขาย..ไม่น่าอิจฉาหรอก...5-5-5...หาก็ยาก..ต้นทุน มาก็แพง..พอจะขายแพง..ก็..มีแอบด่า.............สุดท้าย..เลยบอกว่า...ถ้า หาได้ถูก..ไปเอามาส่งผมได้เลย.....จบแบบนี้สวยดี..ผม..ไม่ต้องเหนื่อย หาของเอง.....

ตาเอ...อยากรู้ใช่ป่ะ..เอาเงินไปหน่อย..5-5-5...เอาไว้ใช้ ไร้สาระ ไง...อิ+อิ..แต่..ไม่ได้เลี้ยงเมียน้อย นะ.........

24. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    888

วันนี้ ดีค่ะ...บังเอิญ มีนางกวัก..มาที่ร้าน..ตั้ง 3 นาง...........ต้องขอบคุณค่ะ..เอาไว้มาบ่อยๆ นะ.....มาคนเดียว ก็ได้...5-5-5..พี่ชอบค่ะ....:D:D:p:p:p:p:p

25. เอ 4 M

70
    1
    0
    โห ไม่มีใครโทรมาเลย ไม่งั้นจะพาไปเลี้ยงซะหน่อย

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เขาบอกว่าโทรไปไม่ติดดิตาเอ

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0

ม่ยอมรับโทสับกันเองนิ๊

ทั้งทราย ทั้งตาเอ

เนียยไม่รับซะงั้น

โทเปน 10 10 สาย อะ

ไม่รู้ทำไรกันอยุ่
    :D

28. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    555

พาเค้าไปเลี้ยงอ่ะ....มื้อเย็น อ่ะดิ...พี่เล่น ตื่น ซะ บ่าย 3 ...โห....หิวตาย...

29. เอ 4 M

70
    1
    0
    อ่าว โทรศัพ เป็นไรหว่า

30. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เสี่ยโอ๊ตบินไปญี่ปุ่นกลับผมไหมเดี๋ยวจะช่วยกว่านซื้อล้อ sky ให้หมดเลย อิอิอิ
    แล้วนิยายพี่ผมนึกว่าเป็นผู้หญิงแต่กลับมาเป็นรถคิดได้ไงเนี๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้