นอกเรื่องหน่อย อยากไปเล่น BB อ่ะ ใครเล่นอยู่มั่งครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย PM-ROM, 5 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    ผมก็เพิ่งเริ่มเล่นอ่ะคับ ... มีกระบอกเล็กๆสั้นๆ กระบอกเดียวเอง หนุกหนานดีคับ

2. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    วันพุธนี้จะไปหลังกระทรวง อยากหาคนไปเป็นเพื่อนหน่อย(รถอยู่อู่)นั่งรถตุ้กๆไปจากอนุเสาวรี

PM บอกหน่อยนะถ้าใครจะไป เดินคนเดียวมันหลอน

3. PM-ROM

PM-ROM New Member Member

33
    0
    0
    เมื่อว่า (อาทิตย์) ไปเปิดซิง BB Gun ครั้งแรกของตัวเองมาแล้ว ที่ ราบ11 มันส์มากครับ เหมือนอยู่ในสงครามเลย มียิงกดหัวคุ้มกันกันด้วย ปืนแต่งของคนอื่นมันยิงเร็วมาก เรายิง auto แล้วเหมืนกด semi เร็วๆแค่นั้นเอง ตรั้งแรกสะเหร่อ ออกไปตรงกลางพวกน้องๆคนอื่นมันนึกว่าเราเก๋ามั้ง สุดท้ายไปแค่ 5 นาทีโดนกลางกบาลเลย แต่ไม่เจ็บเลยนะ มันไกล ครั้งต่อไปคราวนี้รู้แนวแล้วอยู่กลางๆ แอบในบ้าน สอยไปได้ตั้ง 2-3 คน สะใจมาก ต้องไปแต่งปืนเพิ่ม + ซื้อ red dot ช่วยเล็งอีกหน่อยท่าจะดี อาทิตย์หน้าไปอีกแน่... แต่โดนเด็กประมาณ ป6 มากะพี่สาวคนสวยแซงว่า พี่ๆๆ พี่แต่งเป็นทหารพรานเหรอ.. เวงง เพราะใส่สีดำทั้งชุด คราวหน้าใส่พรางวู้ดแลนด์ไปก็ได้ ...

หาเพื่อนไปเล่นอาทิตย์หน้าอ่าครับ ใครไปก็ PM มานะครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    27-28 มค.50
    มีทริป พิเศษที่ฐานทัพเรือสัตหีบ ชลบุรี
    เป็นแมตซ์พิเศษจัดขึ้นเพื่อหารายได้ช่วยเหลือในการจัดสร้าง สนามBB ในฐานทัพเรือสัตหีบ
    ใช้สนามที่ฝึกซ้อมรบจริงๆ ใช้ยุทโธปกรณ์ลำเลียงพลจริงๆ
    ค่าสมัคร 950 บาท/ท่าน รวมค่าอาหาร

มีสมาชิกชาว take off motorsports club ไปกันหลายท่าน
    ใครสนใจไปด้วยกัน ติดต่อสอบถามได้ในบอร์ด take off ครับ

5. PM-ROM

PM-ROM New Member Member

33
    0
    0
    อยากไปเหมือนกันแต่มันค้างคืนนี่นา สงสัยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้