บิดกุญแจแล้วเงียบ มีแค่ แชะ แชะ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย xxart, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    สรุป

1) ไปจอดในปั๊มซื้อของ (กำลังจะไปเข้าได้เข้าเข็ม)

แม่ม...ออกมายังไงก็ไม่ติด แชะๆอย่างเดียว

โทรหาคุณติ่งบอกไดสตาร์ทชัวร์ และแนะนำว่าฉุกเฉินก็สามารถพ่วงแบตได้ (แปลกนะ)

ขอบคุณคุณติ่งนะครับ ไม่งั้นคืนนั้นอดแน่ๆ

2) ไปซ่อม ร้านบอกว่าน้ำเข้าไดสตาร์ท ทำให้ข้างในเป็นสนิม

เลยถอดออกมาทำความสะอาด รวม 350 บาท รอประมาณ 2 ชมครับ

2. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    พี่ ติ่ง พ่วงด้วย หร๋อ ครับ:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้