รูปรถผมคร๊าบพึ่งเสร็จแล้วก็ชนเลย T-T

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ched...p11, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    จัดปายเพ่ ชุดหญ่ายๆๆๆ....จัดปาย อิจฉาจริงๆวุ้ย..:teeth:

2. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ทำที่ไหนราคาเท่าไหร่อะครับ ทำไรไปบ้าง

3. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    จะรับสักชุดไหมค่ะ อิอิ:D

4. Ched...p11

63
    0
    0
    ทำร้านพวกๆกันอ่ะคับ
    เลยโดนไม่ค่อยเยอะ
    ถ้าเสร็จเเล้วจะเอามาให้ติคับ อิอิ:rolleyes:

5. Ched...p11

63
    0
    0
    เพื่อนๆพี่ๆในคลับท่านใดมาเที่ยวเชียงราย
    ยินดีเป็นห้องพักกับไกด์พาเที่ยวคับ
    ยินดีต้อนรับทุกท่านในคลับอะคับ
    ค่าเหล้าออกเอง อิอิ
    เผื่อท่านใดอยากมาเที่ยวเชียงรายคับ
    ไม่มีโอกาสไปมีตติ้งด้วยอะคับ
    อยากเจอทุกคนในคลับมากมายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้