ความเป็นระเบียบหายไปไหนครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย สมาชิกรุ่นแรก, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์ มินิทรักแล้ว แต่เข้ามาดูเสมอ เดี๋ยวนี้มั่วไปหมด
    ซื้อ-ขาย ทำไมไม่ไปขายหน้าซื้อขายล่ะครับ ยังไงช่วยดูแลด้วยนะครับ...

1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อืม....เห็นด้วยอยางแรงคับ ยังไงก็ขอให้ผู้ที่มีหน้าที่ดูแลเข้ามาจัดการด้วยก็ดีนะคับ
    เพราะตอนนี้เริ่มมีเยอะแล้วคับ

2. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    เห็นด้วย อิอิ.

3. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    อืม......

4. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ร่วมมือ..กันทำกันหน่อยคับ..พี่น้อง

5. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ก็ไม่มีใคร ดู จิง ๆ แหละ ต่างคนต่างมีทีม มีอะไร ของตัวเอง กันไป
    ... นัดมาเจอก็ไม่มา เฮ้อ รุ่นเก่า ๆ อยากให้เข้ามา ก็ไม่ได้เข้ามาดู เท่าไร ........... หายกันหมด
    ไม่รู้จะทำยังไง ........................... เอ้า .... ใครอยากเป็นประธานมั่ง หรือ อยากจัดการอะไร ก็ ลอง ๆ อาศามาเลยครับ

6. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    เรื่อง ทู้ขายของ เป็นหน้าที่ของผู้ดูแลบอร์ด

ประธาน ผมว่าไม่มีก็ได้นิ ช่วยๆๆกันทำ ก็ได้มั่งคับ

7. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    อืมมม

8. na046

983
    7
    18
    หลัก ๆ .... คงเป็นผู้ดูแลบอร์ด คนรวบ รวมเวลามีกิจกรรม เช่น มีท ติ้ง ฯลฯ หรือแม่งาน , คนประสานงาน , ปรัมาณนี้ ประธานไม่ต้องมีก็ได้ จิง ๆ แล้ว เนม ก็เคยบอกไว้ ว่า ไม่ต้องมีก็ได้ประธาน ก็ จิง นี่ก็ไม่มีก็ได้ แต่อาจจะ ขอ ซักคนเวลามีอะไร ให้ ติดต่อได้ที่ใคร หลัก ๆ ตอนนี้น่าจะเป็น หม่อมเห ......... หรือ SLX อะนะ อิอิ ง่ายสุด .....

9. ขนมจีบปู

3,157
    24
    0
    ตามนั้นคับ SLX คับ

10. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    ใครบอก.....

มันเยอะจริงๆ อาทิตย์ นึงผมเข้ามาลบ สอง สามหน

ถึงไม่เจอผมที่มิตติ้ง แต่ผมก็ดูแลบอร์ดให้ตลอดนะ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

เห็นใจผู้ดูแลและผู้ที่เกี่ยวข้องครับ ผมจะปฏิบัติตามระเบียบครับ

12. na046

983
    7
    18
    ว่าง ๆ ก็มาเจอกัน มั่ง ดิ ตั้ม หาไปเลย อะ เป็งไงมั่ง สบายดีป่าว

13. เพิ่มพี่เอ๋เป็นผู้ดูแลอีกคนเลยครับ อิอิ

พี่เอ๋เข้ามาบ่อย

ปล.RelaX อ่า อิอิ

14. ขนมจีบปู

3,157
    24
    0
    ใช่คับ เห็นเข้าประจำเลย

15. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    มีใครเป็นหลักสักึนก็ดีนะครับ จะได้เป็นกลุ่มเป็นก้อน

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ช่ายยย..!! อิอิ:D

ปล. เห็นใจครับ ผมก็เข้ามาแวะมาเยี่ยมดูอยู่บ่อยๆ มาทีไร เห็นแต่กระทู้ซื้อขาย เยอะกว่า ถาม-ตอบซะอีก...เป็นกำลังใจให้ครับ

17. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    .....

18. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ผมก้อเป็นคนนึงคับที่เข้ามาหาความรู้ แต่กระทู้ความรู้เข้ามาดูอาทิตย์นึงก้อยังเป็นกระทู้เดิมๆคับ
    แต่กระทู้ซื้อขายเยอะเลย ผมเข้ามาก้อออกไปเลย ถ้าไม่เห็นกระทู้ถามตอบเพิ่มเติมจากเดิม ผมยังงงๆ
    เพราะตอนก่อนจะมีคนคอยเตือน(น่าจะเป็นคุณเอหญิง)ท่านใหม่ๆลองดูกติกาสักนิดก้อจะดีคับ

19. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ยังไงก็ขอให้รักกันาน ๆ ครับ

20. เอ 4 M

70
    1
    0
    อยากออกความคิดเห้นแต่ไมากล้า กลัวโดนดุ

21. ผมก็เป็นคนหนึ่งที่เกิดอาการแบบเดียวกับพี่

ถ้าผมเห็นกระทู้ที่มีการถามตอบผมก็จะตอบ เท่าที่รู้ ย้ำครับ เท่าที่รู้

และสิ่งไหนที่ผมตอบไปมันไม่ไม่ตรงใจหรือมันขัดกับความจริงก็ช่วยๆโพสต์แย้งขึ้นมาก็ได้ไม่ต้องมาลบคะแนนผมหรอกครับ:mad:

คะแนนมันเป็นเพียงตัวเลขมันไม่ได้ช่วยให้ข้อความที่ผมโพสต์ไปมันถูกใจใครๆที่ลบคะแนนผมได้หรอกครับ

ที่มีคนโพสต์ถามมาแล้วผมโพสต์ตอบไปผมแก้แค่ไม่ต้องให้คนที่เข้ามาบอร์ดนี้แล้วรู้สึกแบบเดียวกับพี่4d56:cool:

ถ้าสิ่งไหนไม่รู้ก็จะเป็นเพียงผู้ที่เปิดเข้ามาอ่านเฉย

ปล.ที่ แพร่ม มามันอึดอัดครับ

22. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    หาคนที่เข้าบอร์ดบ่อยๆ มาสัก 1-2 คนก็ได้ครับ
    เอามาคอยลบ พวกประกาศซื้อขาย พวกนี้ออก จะได้ไม่เหนื่อย ตาตั้ม กะตาต๋อย เพราะภาระ แต่ละคนก็เริ่มมากขึ้นเรื่อยๆ จากในชีวิตประจำวัน

ฝากพิจารณาตรงนี้ด้วยครับ ใครก็ได้ครับ

23. เอ 4 M

70
    1
    0
    เห็นเข้ามาบ่อย ๆก็ หลายคนนะครับ เช่น พี่ เอ๋ SLX

24. เอ 4 M

70
    1
    0
    ขอติอีกนิดนึง ตอนเริ่มมีปัญหาทำไมไม่บอกไห้คนไหม่ๆได้รู้กัน คนเก่าๆอะรู้ แต่คนไหม่ๆอะเขาไม่รู้ อยากจะพิมพ์มากกว่านี้เด๋วจะหาว่าผมเสื...... อีก แค่นี้ก็ เสื...... แล้วครับ จากอตีตสมาชิก MTC

25. ขนมจีบปู

3,157
    24
    0
    ตามนั้นคับ

พี่เอ๋ จัดไป

26. เอ 4 M

70
    1
    0
    เห็นด้วย

27. na046

983
    7
    18
    ง่ะ เรื่องนี้ ไม่มีใครบอกอะ นาน ๆ เขามาดูที ..... ไม่ค่อย ว่าง แต่เข้ามาเห็นกระทู้ขายของ ก็ เฉย ๆ นะ ( สำหรับผม นะ เรื่องการขายของอะ บางทีอ่าน ๆ ไปก็สนุกดี เหอ ๆ ) ถ้าไม่ถูกต้อง ตามกฏ ก็ ลบ เพราะ มันต้องเป็นอย่างนั้น ไม่ต้องสนใจ ถ้ามีคนโพส ถาม ก็บอกให้ไปโพสที่ กระทู้ขายของ แค่นั้นผมว่ามันไม่ยากนะ ( แต่ไม่รู้เพราะไม่เคยทำ อาจจะยากก็ได้ ) ซึ่ง ก็เข้าใจว่า ตั้ม กะต๋อย คงไม่ค่อยมีเวลามาก เท่าไร แต่ก็ ขอบคุณมากที่ ยังดูแล บอร์ด ของ ชาวมินิ มาจนทุกวันนี้ อยากได้คนช่วยดูแลป่าว เสนอไอ้เอ๋ เพราะมัน เล่นบ่อยมาก ให้มันดูแลเรื่อง ระเบียบ ของบอร์ด เลย แต่ถ้ามี คนอื่นก็ได้นะ ดีด้วย จริง ๆ แล้ว พวกผม ( ขอใช้ทีมเต็มเอ๊า ทั้งทีม ) อยากเป็นแค่สมาชิกธรรมดาที่ สนุกไปวัน ๆ ได้ไปพูดคุยกะเพื่อน ที่มีทติ้งบ้าง คิดถึงใครก็โทรตาม ไม่ค่อยอยาก ยุ่งอยากคิดอะไรเกี่ยวกับ หน้าที่ ต่าง ๆ ในคลับ แต่ถ้ามีอะไรให้ช่วยบอก พวกผม ไป ช่วยอยู่แล้ว คราวที่แล้วก็ ที และ ก็โดน พี่น้อง มินิ ฯ แทงข้างหลังบ้าง ต่อว่าบ้าง ว่ากันไป ก็รู้อยู่แล้ว ต้องเป็นแบบนั้น แต่ ยังดี ที่ผม บอกก่อน ว่า ผม แค่เป็นตัวแทน พูดคุยเท่านั้น ช่างมัน ............... ได้รู้ว่า ใครเป็นยังไง เหอ ๆ

มีไรก็ แนะนำ ได้เอ เพราะทางนี้ คงไม่ได้คิดแบ่งแยก กัน ( อาจมี เป็นบางคน แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาและนะ อิอิ ) และคงต้องรบกวนผู้ดูแล ด้วยนะครับ มีอะไรให้ช่วยก็ บอก ให้ดี .... โทรมาบอกครับ เพราะพวกผม ไม่ค่อยได้เข้า บอร์ดเท่าไร

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2009
  28. เอ 4 M

70
    1
    0
    ได้ครับพี่นะ

29. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ก็อย่างที่ไอ้นะ มันบอกอ่ะ คับ พวกผมไม่ค่อยมีเวลากันซักเท่าไหร่ เพราะว่าต่างคนก็ต่างทำงาน
    ไอ้ครั้นจะมาให้เป็นประธานหรือเป็นอะไรนั้น บอกตรงๆ ไม่มีเวลาจิงๆ แต่ถ้าจะให้
    พวกผม ช่วยประสานงานอะไรนั้นก็บอกได้ ถ้าสามารถทำได้ก็จะช่วยเต็มที่
    เพราะพวกผมถือว่า ที่นี่คือที่ที่ทำให้เราได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆจิงๆ
    ก็ตามนั้นแหละ ถ้าตั้มมีอะไรจะให้ทางเราช่วยก็บอกได้นะคับ ยินดีช่วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้