มีสาวกคูเป้คนไหนเรียนที่ม.มหิดลมั้ยเอ๋ย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PSM"21, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ถึงเบส(เล็ก)...

แหมๆๆๆ 2ที่นั่นนะนางฟ้าทั้งน้านนนนเลยนะนั่นนะ

ถึง MOD คร้าบ...
    Meetingคราวหน้าลองเปลี่ยนบรรยากาศไปแถวๆหน้ามหาลัยดูไหมคร้าบ
    จะได้ฝื้นความหลังซะหน่อย
    แอลกอฮอล์ไม่จำเป็นหรอก แค่น้ำปั่นก็ได้อยู่
    จากนั้นก็นั่งส่ายหน้าซ้ายที-ขวาที(แล้วแต่ว่าจะมาทางไหน...อิอิ)
    เหมือนพัดลมส่ายหน้าไป-มา ถ้าไม่มึนก็ให้มันรู้ไปดิ....55555

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    หืม ขาว หมวย ณ เอแบค จะเป็นลม.....

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอแสดงความยินดีด้วยจ้ะที่สามารถสอบเข้ามหาวิทยาลัยได้

เข้าได้อย่าลืม เรียนจบให้ได้ด้วยนะจ้ะ ฮาๆๆ:D

พี่วาก็เกือบจบไม่ได้เหมือนกัน แต่สุดท้ายก็ได้เป็นบัณฑิตลูกแม่โดมสมใจ อิอิ

ปล. คลับเราน่าจะมี 2 คนที่จบจากมหิดล พี่เม้ง กับ ซี
    แต่เพื่อนๆยังจำได้ไหมว่ามีสาวที่เคยจะเข้าคลับเราไปสอบเข้ามหิดลแล้วเจอน้องซี
    แต่ไม่รู้ว่าน้องเค้าสอบเข้าได้รึป่าวนะ เพราะน้องเค้าไม่เคยมามีตติ้งเลย ฮาๆๆๆ

4. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    ขอบคุณคร้าบพี่ ว้าว ลูกแม่โดม สถานบันในดวงใจ อิ อิ :D

5. Duke of wellington

Duke of wellington New Member Member

20
    0
    0
    ผมเรียนรามฯคับ....
    เย่ย....แล้วเราไปยุ่งอาไรกะเขาเนี่ย..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้