Mazda MX 5 vs Toyota MR-S vs Mini Cooper S เพื่อน ๆ เลือกคันไหน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Per_Supra, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sutinan

sutinan New Member Member

21
    0
    1
    MINI MR MX-5 ตามลำดับ

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    Cooper S แรงกว่า MX5 กับ MR-S ด้วยครับ

ส่วนตัวแล้วคิดว่าถ้าจะเอาเป็นรถคันเดียวใช้ในชีวิตประจำวัน

บางครั้งมีเพื่อนไปด้วย

Cooper S จะเป็นตัวเลือกที่ดีกว่าครับ Practical กว่า

MX5 หรือว่า MR-S เหมาะกับการเป็นรถคันที่ 2 มากกว่าครับ

3. aoddy430

aoddy430 Guest

0
    0
    0
    Mini ดูเป็น ลูกคุณหนูเพลย์บอย MRS ดู เป็นวัยรุ่นแต่งรถมีกะตังค์ MX5(ใหม่) ดู เสี่ยหนุ่มอารมณ์สุนทรีชีวิต

ยังไม่เคยขับสักรุ่น แต่เท่าที่ รู้สึกเวลาเห็น ตามท้องถนน จะคิดเผินๆแบบนี้

4. Mini อีกเสียงครับ

5. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    สงสายคุณเปอร์ต้องซื้อ Mini แล้วแหละเล่นโหวตกันซะเอียงเลย แต่เป็นผมก็ Mini นะครับคุณเปอร์

6. PirenZe

PirenZe New Member Member

109
    7
    0
    Mini cooper S ครับ

เอามาทำดีๆขับสนุกครับ

7. art_dominic

art_dominic New Member Member

2
    0
    0
    cooper s อีกเสียงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้