เจอกับตัวผมถึงเข้าใจว่าเจ้าของอู่มันนิสัยอย่างนี้นี่เอง คนถึงได้ด่ามันกันจัง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    อ่านจนตาลายเลย

2. poopaenarak

poopaenarak New Member Member

17
    0
    0
    จริงๆเล้ยยยยย

3. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    อืม......อาจเป็นเพราะหลายๆท่านก็คงอยากจะให้จบด้วยดีแหละคับ ผิดครั้งแรก
    ยังพออภัย แต่ถ้ามีครั้ง 2-3 นี่ รับลองเละคับ ดูอย่างกระทู้เฮียชอว์หรือช่าง
    แฟร็งค์จอมแถ เป็นตัวอย่างได้คับ :D:D:D

4. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
    อู่นี้อีกละ..

5. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    คนดีชอบแก้ไข คนอะไรชอบแก้ตัว? ผมว่า 5 ปีนานไป กลัวจะ เจ้งก็ปีนี้แหละครับ
    เสียดายเวลาที่พ่อคุณ สะสมชื่อเสียมานาน มาเสียไห้กับลูกชายอย่างคุณ
    ปล. อยากรู้ว่าเขาอายุเท่าไหร่ ครับ ถ้ายังไม่ถึง 15 ก็อย่าไปถือสาเขาเลย แตถ้าเกินผมว่าไปเช็คสมองบ้างก็ดี...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้