+++++ ขอรบกวน เพื่อนๆชาว RCWEB เรื่องการแต่งรถหน่อยครับ +++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เอ 4 M, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ยินดีคร๊าบ...สงสัยไรถามได้อีกนะคับ

2. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    ตอนนี้ ดูๆ โคมดำมุมส้ม กะลิ้นหน้าอยู่ครับ แล้วกระจกแบบมีปัดน้ำฝนหลังหายากป่าวครับ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหล่ม เปลี่ยน 16 เหอะพี่ 17 หนักนะ อิอิ

4. .ใส่15ก้อสวยนะคับ

5. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    ขอบคุณคร้าบ 17 วิ่งไม่ออกจริงๆ

6. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ล้อ 17,16,15 เดี๋ยวลองเอารูปเปรียบเทียบให้ดูคับ เจิ้นใส่มา 3 แบบ ขนาดลดลงตามลำดับ อิอิ

***อันนี้ 17 คับ***

***อันนี้ 16 คับ***

***ล่าสุด 15 คับ***

ลองเทียบดูคับ รูปไม่ค่อยสวยเท่าไร อิอิ

พูดถึงถ้าจะให้เชียร์จริงๆๆ ใจเจิ้นเชียร์ให้ใส่ขอบ 15 คับ ลงทุนซื้อล้อแท้เลย ราคาไม่สูงมาก เรื่องความสวยเจิ้นว่าก็สวยไม่แพ้ขนาดอื่นเลย แต่ได้ประโยชน์ในการใช้งานมากกว่าขนาดอื่นพอสมควร แต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องสมรรถนะเท่าไร (เจิ้นว่าไม่ต่างกันจนน่าเกลียดนะคับ) ก็ตามความชอบเลยคับ สบายใจที่สูด... :):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้