ใครใส่ boost speed ECU shop บ้าง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้เสือบุก, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ว่ากันไปครับแต่ละกล่อง ก็มีความเด่นจำเพาะตัวของมันที่สำคัญ ดูเงินในกระเป๋าเราด้วยนะครับ มีเงินหน่อยก็เลนของดีแพงๆหน่อย งบน้อยก็เอาตามมีตามเกิดคับ ทำแล้วขอให้จบวิ่งดีกว่าเดิม คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป พอใจแล้วครับ

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถูกต้องแล้วหล่ะคับ.......

3. police_za

police_za New Member Member

51
    0
    0
    มีครับเด๋วว่างๆจะถ่ายรูปให้ดูครับ

4. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ดันไปๆ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แนะนำ Pro speed คับ
    ดันมันได้ใจจิงๆ

6. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ข่าวล่าสุดตอนนี้ jumper horse ที่พี่ชัช ของขาดแล้วครับ โทรไปสั่ง boost speed หมด พี่เค้าบอกว่ามีออเดอร์เข้ามา 30 กล่องยังทำไม่ทันเลย ล๊อตใหม่มาหลังสงกรานต์ประมาณวันที่ 20 สั่งได้เลย หรือใครรีบซื้อที่ตัวแทนยังพอมีสำรองครับ ยังพอมีเวลาเก็บเงิน แนะนำให้ซื้อเป็นคู่ครับแรงเลยที่เดียว

7. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    ข้างบนพูดถูกคับ ใช้อยู่ดีจิงๆ พรุ่งนี้จะไปติดดันราง อีกใบนึง ^^

8. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    เหยียบปื้ด เหยียบปื้ด :D:D:D

9. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    Jumper Horse น่าสนแฮะ สงสัยต้องเอากล่องยกหัวฉีดซักใบนึง

ใครใส่มาแล้วคอมเม้นหน่อยคร้าบ

10. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    ใส่มาแล้วคับ ก็ ok นะกับโบเดิมๆ ดึงขึ้นเห็นๆ

11. police_za

police_za New Member Member

51
    0
    0
    ของผมมีmagafire อยู่แล้ว จะเพิ่มดันราง+ปลดบูสใด้ป่าวคับ ตอนนี้สนจัยอยู่
    แล้วปลดความเร็วปลายอะครับใช้แล้วได้เท่าไหร่ของผมมันตันที่170 รอบมันสุดที่4500/นาทีอะครับ
    ถ้าใส้แล้รอบมันจะไปได้อีกป่าวครับ

12. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
  13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แอบมาดูบรรดาขาแรง เขาคุยกัน 555+

14. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เข้ามาดูด้วยคนครับ

15. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    มาดูๆๆๆๆ

มีใครใส่กล่องอารายกานมั่งเนี่ย อยากรู้ๆๆ

แล้วเปนยังไงกานบ้างครับ

16. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ผมว่าจะไปจัดกล่องสัก 3 ใบคับ

อีก 2 วันอ่ะคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:46:47 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:46:16 ----------

อยากใส่แล้ว

คับ

17. กระเทียมโทน

กระเทียมโทน New Member Member

31
    2
    0
  18. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดแล้วคับ

โอ้โห ม้ากระโดด

กระโดดซะคลัชไหม้เลยคับ

มันเลยคับ

ต้องขอบคุณพี่เทียมอีกทีคับ

19. art_overcontrol

2,181
    3
    0
    ดันไปคับ

20. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    แรงแบบสบายกระเป๋าต้องม้ากระโดด

21. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    ถูกต้องคับผม อัพๆ

22. art_overcontrol

2,181
    3
    0
    ดันไปๆๆ
    ม้ากระโดดจริงๆนะเนี่ยยย

23. art_overcontrol

2,181
    3
    0

อยากให้ลองม้ากระโดดคับ ของดี ราคาถูกๆโดยฝีมือคนไทยคับ

มีผลต่อรถ แน่ๆคับ คือจะทำให้เครื่องแรงขึ้น และครัซลื่นคับ ผมโดนมาแล้ว :D

24. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0

กล่องอะไรบ้างครับพี่ เผื่อผมจะจัดมั่ง

25. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    สงสัยต้องใส่มั่งแล้วครับ

26. I-Max_Auto

2,012
    9
    0
    แรงใช้ได้คับ ผมก็โบเดิมๆ ใช้มาเกิน3เดือนแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้