ฝากมาเตือน เรื่อง Fake Performance Parts

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 13o1313y, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ผมว่าถามเค๊าเลยครับ ว่าปลอมหรือแท้ ถ้าคนขายไม่จังไรเกินไป ก็จะบอกครับ ว่างานก็อปนะ อะไนแบบนี้คับ ผมว่าคนค้าขายส่วนมากไม่น่าจะโกหกบอกปลมเป๋นแท้นะคับ ถ้าไม่ตั้งใจโจรจิงๆ

2. TOON_TOMARU

TOON_TOMARU New Member Member

217
    9
    0
    โบออฟ ด้วยครับ เคยเห็นของ HKS SQV ทำเหมือนอย่างกะแกะเลยครับ ระวังนิสสนึง

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ก็โทรไปถาม HKS ไทยเลยสิคับว่าราคามันเท่าไหร่คับ เท่าที่ทราบ HKS บ้านเรา offer ส่วนลดให้กับ Dealers ไม่มากนะคับ ถ้าราคาต่างมาก อาจจะต้องถามเจ้าของร้านคับเพื่อความมั่นใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้