KIK KIK อยากมี กิ๊ก อะ กิ๊ก KIK KIK

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย top artro, 2 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ปรามๆไว้ก็ดีครับ เดี๋ยวหัวแบะกลับมา เราก็เดือดร้อนอยู่ดี ปล่อยไปเนี่ยปล่อยเสือเข้าป่าเชียวนะครับ หุหุ:D:D

2. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    ผมไม่อยากมีกิ๊กคับ ไม่ชอบด้วย แต่ตอนนี้อยากมีแฟนอ่ะ มีใครโสดไหมคับ

3. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    เอา กุ๊กดีกว่า ไม่เอากิ๊ก ชอบกินๆ

4. ถ้าให้เค้าเลิกเจ้าชู้ สู้เราไปสอนหนังสือหมาแมวดีกว่า น่าจะง่ายกว่ากันเยอะ

มันไม่น่าจะง่ายกว่ากันเยอะหรอกคะ แต่โคตรง่ายกว่าเยอะเลย 55+

5. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    มี กิ๊ก คงยากครับ...แม้แต่...แฟนตัวผมยังไม่มีเลยครับ

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    555+ ไม่กล้ามี กัวอนาคตมันจะเข้าตัว ในเมื่อแฟนเราเค้าเชื่อใจเรา ก้อย่าทำให้เค้าผิดหวังเลย มันไม่ดีจิงๆ :eek:

7. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    อ้าว....ก็ดีซิ แฟนจาได้สวยไง....:laugh: :laugh: :laugh:

ล้อเล่งน่า....:hippie: :hippie: :hail: :hail:

8. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ชอบผู้หญิงแบบเนี่ย อยู่กันยืดดี หากรักใครแล้วคงเลิกรักยาก แต่เมื่อมันจำเจ ก็มีบ้างที่วอกแวกเท่านั้น 555

9. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0

ถูกต้องนะค๊าบๆๆ;) :sad: :eek: :cool: :eek:

10. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    แหม..สวยทั้งกายทั้งใจ:D

11. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อิอิ :D ไม่ขนาดนั้นหรอกค่ะ

12. แว่นโคราช 740

แว่นโคราช 740 New Member Member

277
    1
    0
    ใครได้เป็นแฟนของ ดานิเอวร่า คงจะดีน่าดู อิอิ เค้าเล่นซะเปิดอกบอกกันตรงๆเลย ว้าว !

13. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    แต่ว่าไปก้ออยากมีกิ๊กบ้างจัง

14. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    กิ๊กไม่ใช่แฟนแต่ถ้าแฟนรู้ก้ต้องเลิก อิอิ มีทำไมหลายคนมีถ้ามีคนเดียวแล้วมีความสุข

15. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    นั้นสิคร๊าบ

16. Taseetong

283
    7
    0
  17. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    อยากมีแฟนก่อน แล้วค่อยหากิ๊กทีหลัง

18. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แฟน คือ หนึ่งในดวงใจ ,,

ที่ผ่านไป .. คือ กำลังชีวิต *

19. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงคร๊าบ.....................................................:D

20. Taseetong

283
    7
    0
    เจ้าชู้ จัง :D

21. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    อยากมีอยู่เหมือนกัน

22. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    มีมั่งดิ อิอิ

23. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

ชอบมากเลยคับประโยคนี้เยี่ยมจิงๆ

ผมก้ออยากมีนะคับกิ๊กอ่ะ เเต่พอเรามีจิงๆขึ้นมา พอนึกถึงหน้าน้อยๆของเเฟนเรา;)

เเล้วคิดไปว่าถ้าเขาทำเเบบเราบ้างเราจะรู้สึกยังไงเลยคิดว่าอย่ามีเลยนะ เฮ้อ....คิดไม่ตกคับเพราะผมกับเเฟนก้ออยู่ไกลกันเหลือเกิน เดือนนึงเจอกันทีนึง........ต่างคนต่างทำงาน:(

24. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0

พูดเหมือนเเฟนผมเลยล่ะคับ เ เต่ไมผมถึงไม่มีโอกาสซักทีจะทำขึ้นมาก้อทำไม่ลงไม่สบายใจ

ไม่อยากเริ่มต้นใหม่ไม่อยากเอาใจใคร เเถมไม่มีตังค์พากิ๊กไปเที่ยวอีก 5555

25. mam_za

mam_za New Member Lady Member

107
    1
    0
    เฮ้อ!!! แฟนไม่มี กิ๊กจะมีมั้ยเนี่ย

26. top artro

top artro New Member Member

47
    0
    0
    ผมว่ามีดีกว่า.........555

27. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ขอมีด้วยคน......ช่วงนี้กำลังเหงาๆ อยู่้พอดี
    เพื่อนคุยก้อได้.......ฮา ฮา....

28. mam_za

mam_za New Member Lady Member

107
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องหาแฟนก่อนน้า อย่าลืมหล่ะถึงจามีกิ๊กอ่ะค่ะ

29. อยากมีกิ๊กด้วย

แต่แฟนยังไม่มีเลย ฮา นา ก้า

30. haasza

haasza New Member Member

4
    0
    0
    องค์กรกิ๊ก คลิ๊กที่นี่
    www.gigclub.org

ผมก็อยากมีนะ แต่ว่า ไม่หล่อแต่จน น่ะสิครับ อิอิ แย่จัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้