ข่าวดีสำหรับป้ายเอียง + ป้ายพับ + ป้ายแฟร์ชั่น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย INTER_ZONE, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I am pOpz

I am pOpz New Member VIP

266
    3
    0
    ผมว่ายังไงก็โดน ...

2. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

3. mornie

mornie New Member Member

25
    1
    0
    คนมันจะเอาอ่ะคับ

ข้อหาไรเด๋วก็ผิดจนได้แหละ

ผมไฟซีนอนก็โดนแม่งบอกตามกฏหมายต้องไฟสีเหลือง เซงงงงงงงงงง

4. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    ยังไงก็โดนอ่ะ

ถ้าพี่เค้าจะจับอ่ะ

5. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

378
    35
    28
    เจ้าของรถฝากมาบอกว่า กรอบป้ายที่เห็นไม่บังตรา ขส ด้วยนะ

6. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    รอดยากครับ

7. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    ขอบคุณครับผม

8. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ถ้าหิวมันก็คงเอาอยู่แล้ว

9. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ถูกกฎหมาย แต่ผิดในสายตาตำรวจใช่ไหมละ

ของผมก็ติดเอียงๆ แต่มันเอียงไม่มาก ถ้าโดนจับก็เถียงอะ เอียงไม่ถึง5องศาด้วยซ้ำ

10. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ถูกกฎหมาย แต่ผิดในสายตาตำรวจใช่ไหมละ

ของผมก็ติดเอียงๆ แต่มันเอียงไม่มาก ถ้าโดนจับก็เถียงอะ เอียงไม่ถึง5องศาด้วยซ้ำ

11. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    วันนี้พึ่งโดนข้อหาป้ายพับเลย สน ทองหล่อ

มานเอาหนังสือพิมที่ออกข่าวมาให้ดูมัน แป๊ะใส่กะรดาษขาวมา

บอกว่านี่ไง ปรับไม่เกิน 2000 บาท

ก็เลยดีก่าเล่นข้อหาอื่น เพราะรถก็มีหลายข้อหาเลย

เลยบอกว่าพอดีขับเร็ว ป้ายมันเลยเอียง

เลยเดินลงไปแล้วง้าง ขึ้นมา มันบอกว่าปิดกฏนะรุป่าว

ไปๆๆๆ เกือบไปและ

12. xanak

xanak New Member Member

126
    26
    0
    สรุป ยังไงก็ต้องผิดไม่ข้อหาใดก็ข้อหาหนึ่งอยู่ดี :(
    ลองได้จอดคุยกันแล้ว คนธรรมดาๆรอดยากครับ

ผมก็เพิ่งโดนจับป้ายเอียงไปเหมือนกัน รีบๆจ่ายรีบๆไป
    อยู่คุยกับท่านๆเค้านานๆทนไม่ไหว....มันเหม็นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้