--__--- ผมโดนท้าแข่งรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ถ้าวิ่งนะเลยมานวนครอีกหน่อยดิหนิง
    จะได้รอดูแถวบ้านเลย:D

2. nong_pong

nong_pong New Member Member

152
    6
    0
    4j + มัสแตง. อิอิ...คิดไรอยู่อ่ะ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    4J อีผุผุอ่ะดิ....เวงแท้ๆ มัสแตงวางดีเซล...ก๊ากกกก...!!

4. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
  5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ว่าแต่เค้ารู้จักเราได้ไง...อ่ะ

แข่งรถ อะ สู้ๆ ไปเหอะ

ถ้าแข่งคนวิ่ง...

สงสัย....ไอ้หนิงเมิงแพ้แน่....ฮ่าๆๆ

ถามเค้าก่อนนะ ว่าแข่งเอาเร็ว รึ แข่งประหยัดน้ำมันอะ
    :D:D:D

6. ลืมบอกไป ว่า เครื่อง 4J อีสุ รุ่นเก่าๆ มันไม่น่ากลัวเท่ารุ่นใหม่ๆนะ
    พวก 4JK แล้วก้ 4JJ มันวิ่งกัน 12 ไปแว้ว

7. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

378
    35
    28
    เดี๋ยวก็จะมีคนมาบอกว่า "ในสนามเถอะครับ บนถนนมันอันตราย"
    ทั้งๆที่หลายๆคนที่เข้ามาบอกแบบนี้นั้น สามารถพบเห็นคนเหล่านั้นได้บ่อยครั้ง
    ตามจุดนัดพบต่างๆ ในเวลาตี 1 เป็นต้นไป ...

8. knot_

knot_ New Member Member

33
    3
    0
    รอฟังผลดีกว่า55+

9. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เส้นหลัง ม.ธรรมศาสตร์เลยครับ ปลอดภัย
    รถไม่ค่อยมีด้วยครับ

ยังงี้ต้องลอง

10. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ :D :D

11. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    รอฟังผลดีกว่า

12. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อยากเห็นรูปเหมือนกันครับ ยังไงก็ปลอดภัยไว้ก่อนนะคับ

13. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    แข่งแบบหา Rc ด้วยก้อน่าดีนะครับ

14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ตัวถัง mustang หนักนะคับ @ 4j ไดเร็ก อะนะ ???

15. อย่าไปตามตูดเขานะครับ ควันมันดำ หิหิ...

16. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    อืม ถ้าเค้าวาง 4J (ของอีซูซุจริง) แล้วทำ ถึง ก็ น่ากลัวน่ะคับ แต่ นึกไม่ออกไปวางอยู่ใน บอดี้นั้น ???? :cool::cool::cool:

17. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    ผมคิดว่า ฟอร์ดมัสแตง ไม่น่าวาง 4j นะครับ ... สื่อสารกันเพี้ยนอ่ะป่าว ...

18. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    แวะมาดู...

19. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    คือผมคุยโทรศัพท์กับเพื่อนอยู่ แล้วเค้าบอกมาแถวบ้านผม เพื่อนเค้าขายข้าวมันไก่ แล้วพอดีอยู่แถวบ้าน ผมเลยบอกว่า ฝากซื้อ หน่อย เอามาส่งด้วยนะ เค้าก็มาส่งให้แถวๆบ้าน ผมก็ขับรถออกไปเอาแถวๆบ้าน แล้วลูกเจ้าของร้านนี้ออกจากซอยแถวบ้านผมไม่ถูกผมเลยขับนำ ตอนนั้นผมเอารถพ่อออกไป(ฟอจูนเนอร์) ระหว่างขับนำนี่ก็คุยโทรศัพท์กับเพื่อนผมตลอด(เป็นผู้หญิง) หึหึ แล้วผมก็บอกเดี๋ยวจะลองออกเอี๊ยดให้ดู เสร็จแล้วมันดันทำไม่ได้ 55 ผมก็ลืมนึก นี่มันขับ4 เครื่องไม่ได้แรงไรมาก มันเอี๊ยดไม่ออก เค้าก็ขำกัน เพื่อนผมเลยบอกกับลูกเจ้าของร้านข้าวมันไก่เนี่ยว่าจิงๆผมไม่ได้ขับคันนี้ มีอีกคันนึงวางเจ ทีนี้ก็เลยเป็นเรื่อง มาท้าแข่งเฉยเลย...

20. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ถามแล้วถามอีกหลายรอบเลยอ่ะครับ ว่า 4 เจแน่นอน ผมเลยมาตั้งกระทู้นี้แหละ เพราะผมไม่รู้จักเครื่อง 4 เจ

21. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ง่ะ 4j a1 ..... ของผมก็ 4 J เหมือนกัน แต่อยู่ใน มาสสะแตง เนี่ย ดูแปลก ๆ ไปนิด ครับ เหอ ๆ แต่อาจจะวางพวกคอมมอนเรล ก็เป็นได้ ดีเซล ขับหลัง เพราะช่วงนก่อนี้นิดนึง น้ำมันลง ........ แต่ แรงบิดมันก็ดี นะครับ น่าจะลากตัวถัง หนัก ๆ ได้ ขับในเมือง น่าจะสบาย ๆ นะ ผลเป็นไง บอกด้วยครับ อิอิ ขอบคุณครับผม

22. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ปกติผมก็สนิทกับพี่เจ้าของร้านข้าวมันไก่นี้เป็นพิเศษอ่ะนะ....
    เคยเห็นลูกค้ามาแต่เด็กๆ(กินข้าวร้านเค้ามา 15-16 ปีแล้ว)
    เท่าที่ได้คุยๆกับเกี่ยวกับรถที่บ้านเค้ามี แคมรี่กับแจ๊สนะ แต่ไอ้คันที่ว่าไม่น่าจะมีหรอกถ้าบอกว่าเป็นรถของลูกชายเค้าอ่ะ......เดี๋ยวจะไปสืบข่าวกับพ่อเค้าให้...อิอิแอบปริ๊นท์ไปให้พ่อเค้าอ่านดีก่า....555

23. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    จะดีหรอจ๊ะ แข่งซะยาวเชียว บูสต์กันตูดแดงเลยอ่ะ

24. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    555 โดน 4JA เข้าไป

25. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    พูดเเล้วหิว ข้าวมันไก่

โดนท้าตลอดเลยนะพี่

ตอนขับ B11ยังโดน ใช่ป่ะ555

26. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    วิ่งที่ไหน? เมื่อไหร่? กี่โมง? อั้นไว้เท่าไหร่? ต่อกี่แผ่น?

ขอความคืบหน้าด้วยครับ.......ขอบคุณ

27. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ตอนนี้ข่าวไปถึงร้านลูกชายคนนี้แล้วครับ โทรหาเพื่อนผมแล้วด้วย หึหึ

28. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    รอชมครับ
    มัสแตงควันดำ อิอิ

29. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    เค้าโทรมาถามเพื่อนผมว่า เรื่องวงนอกเอามาพูดทำไม

แต่จุดประสงค์ที่ผมโพส ผมต้องการปรึกษาเพื่อนๆในนี้ว่า เครื่องตัวนี้ 4j เนี่ยมันมีอยู่จริงหรือเปล่า ถ้ามี 1j ออโต้ พอสู้ได้หรือไม่ แค่นี้

30. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    ไม่ลองแข่งกับเค้าดูหละครับจะได้รู้ว่าเป็นยังไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้