เทคกวาดช้ามีสาเหตุจากอะไรบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thananonn, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ตอนนี้ก็ยังแคมเดิมค้าบ คลิปนี่เพิ่งถ่ายเมื่อต้นปีเอง

สนใจลองโทรไปคุยกับพี่เบิร์ดเลยค้าบ

ตอนนี้ค่าจูนรู้สึกจะ 5-6 พันนะครับ

เอ็นว่ารถคุณโดมม้าไม่ตกทะเลหรอกค้าบ

ดูๆแล้วเหมือนมันจะว่ายน้ำมาเพิ่มซะมากกว่า :D

2. โอ้ว เดิม ๆ ได้ 179 เลยเหรอ เยอะกว่าม้าโรงงานอีกนะเนี่ย

3. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    เดิมทั้งตัวค้าบ ทำฝา+กล่อง+บาลานซ์ข้อ+ประกอบใหม่ = หมดตรูด!!

แค่นี้ก็กินมาม่า+ไข่ต้มไปทั้งปีเลยคับโผม

4. d0dz

d0dz New Member Member

38
    2
    0

ทั้งหมดนี้หมดไปเท่าไหร่ครับ อยากทำมั้ง ร้านไหนเอ่ย

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    กินมาม่ามากๆ ไม่ดีต่อร่างกายนะครับ

6. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    พึง นอน หรือ พึง ตื่น ง่ะ bank

ตัว คุณ น้อง ก็รักตัวเอง นะ อิอิ

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    :cry: สะเทือนใจอย่างแรง :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้