ขออนุญาติถามถึง Coupe สีขาวแถวบางบัวทองทะเบียน ภฉ8528

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ผมอยู่ ม ชลลดา ยังไงรวมตัวกัน ชวนด้วยนะครับ

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เอ่ออ...พี่น้องคร้าบ
    ใช้ชีวิตส่วนใหญ่ ก็สีลม กะฝั่งธน
    หากวันไหนเจอรถผมจอดนอกเส้นทาง เช่นรัชดา หรือ ที่ไหนก็แล้วแต่....
    ม่ายต้องโพสนะครับ ม่ายต้องโพส
    โทรมาถามดีกว่านะครับพี่น้อง (อาจจอดกินก๋วยเตี๋ยวก็ได้นะ)
    อ่า... เป็นที่เข้าใจนะๆๆๆๆ

:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2009
  3. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    พี่น้องกัน แฝดคนละฝา :D:D:D

4. phuengolf84

phuengolf84 New Member Member

25
    0
    0
    club si

ผมอยู่แถวบางแค ภต 7879 ว่างๆเจอกันทักทายนะครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    โอ้ว ทะเบียนเหมือนกัน มันช่างบังเอิญแท้ๆ:D:D

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เดี๋ยวหาเวลาไปจัดมีทติ้ง บางบัวทองเลยดีกว่า ยังไงรบกวนคนพื้นที่ดูๆร้านให้ด้วยนะครับ:D:D

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ไปด้วยก๊าบ ทํางานอยู่ใน บางใหญ่ซิตี้ ใกล้ๆ เดียวโฉบไป55+

8. coupe4wd

872
    18
    0
    แหมๆๆ รถน่ะอาจคล้าย แต่คนขับพี่ยกความหล่อให้แบ็งละคร้าบบบบ
    :p

9. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    มาได้เลยคับพี่

จะเอาร้านบรรยากาศดีๆ หรือ เด็กเสริฟเอ็กๆมีหมดเลยคับ

:D:D

10. coupe4wd

872
    18
    0
    เอาชื่อร้านมาก่อนดิ เดี๋ยวไปสำรวจให้น่ะ อิอิ

11. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    มะวานเข้าไป เหนมีร้านชื่อ บางบัวทอง ก็น่านั่งดีนิคับ อยู่ ใกล้ๆหมู่บ้านชลดา เลย

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ไปด้วยคนสิงับๆ อิอิอิอ

อยุ่แถวรัตนาธิเบศอะงับบ้านเบส

13. LitTle_Eye

355
    12
    0
    สนใจไปถ่ายรูปที่วัดจีนกันมะครับ มีใครเคยไปบ้าง ผมว่าสวยดี

14. bestza

2,475
    13
    0
    ไปงับพี่แบงค์ ที่อยุ่แยกบางบัวทองช่ายมะ

เล่งน่ายี่ ไรปะพี่ๆๆ

15. G Type R

3,607
    99
    0
    จัดแน่นอนครับ แต่ขอดูว่าเดือนไหนก่อนครับ วันก่อนได้คุยกับModคนอื่นๆแล้ว
    แต่เดือนหน้ามีมีทติ้งงาน วีเทค ปาร์ตี้แล้วครับ

16. LitTle_Eye

355
    12
    0
    แม่นแล้วๆ เมื่อช่วงตรุษจีนนี่สาวๆหมวยๆตูม :D

17. bestza

2,475
    13
    0

โห บ้านเบสอยุ่แถวนั้น ไปแล้วก็มะยอมชวนๆๆๆๆๆ สาวเยอะจิงอ๊ะ

นั่นแน่ ชอบหละเส๊ะๆๆๆๆๆๆๆพี่ชาย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้