รูป ภาพมิตติ้งครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย coban, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    รถเสร็จแล้วคับ ค่อยๆเก็บรายละเอียดเองอีกที วันนี้เพิ่งให้ลูกน้องที่โกดังเปลี่ยนปั๊มติ๊ก
    พรุ่งนี้จะไปส่งลูกสาวที่สุวรรณภูมิ TG116 ไปเชียงใหม่17.15 ยังไงถ้ว่างเจอกันนะ
    เครื่องh22ตัวนี้มันสดจิงๆ ขาวทั้งนอกทั้งในเลยโชคดีของผมจิงๆ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ถึง มะด้ายไปงาน มีทติ้ง แต่ก้ไปทานอาหาร ร้านนี้มาแล้วนะครับ

คอนเฟริม ว่า อาหาร อร่อยมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้