ตำรวจทำแบบนี้ เราต้องทำยังไงดี

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :eek::eek:

2. T-T

T-T New Member Member

14
    2
    0
    เจ้าของรถและเจ้าของกระทู้ผิดครับ และไม่เชื่อว่าอิฐตัวหนอนถูกขว้างมาจากตำรวจด้วย เพราะถ้าผมเป็นตำรวจคงใช้วิธียิงสกัดหรือยิงไล่ใส่บริเวณยางครับ หรือถ้าเป็นอพปร.หรือตำรวจชุมชนอันนั้นก็ไม่แน่ แต่นี่ยังถือว่าตำรวจประนีประนอมมากๆถ้าเป็นต่างประเทศเค้าไล่ยิงยางเอารถตำรวจไล่ชนให้ตกถนนได้เลย ลองเปิดดูคลิปตามยูทูปได้ครับ คุณเองก็ไม่เตือนเพื่อนถือว่าเป็นผู้ร่วมกระทำผิดด้วยครับ ทำผิดขนาดนี้ยังมีหน้ามาโพสว่าเจ้าหน้าที่เรียกร้องความเห็นใจอีก......ทีหน้าทีหลังอย่าทำอีกก็แล้วกัน

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0

ขอโทษด้วยละกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้