เอามาให้ดูครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    อยากเห็นรถของคนที่เข้ามาวิจารณ์รถคนอื่นจังว่าจะสวยแค่ไหน อิอิ..

โอ๊ค_TENGUNOYU ถูกใจสิ่งนี้
  2. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ผมเห็นเวลเค้าคุยกัน 80-90% ไม่ขาวก็ ดำ ไม่ซ้ายก็ขวา ไม่ค่อยมีตรงกลาง

ถึงแม้จะรู้ว่าที่นั้นคนเก่งเล่นค่อนข้างมาก แต่ผมก็ไม่ค่อยชอบ เพราะมันไม่มีใครดีจริงๆ

เดี๋ยวก็ว่าทำแบบโน้นไม่ดี ทำแบบนี้เลว ต้องแบบนี้ถูกต้อง แต่ก็จะมีอีกพวกที่บอกว่า

ไม่ใช่ต้องแบบแรก อาจจะเพราะเป็นสังคมใหญ่ ไม่ค่อยมีใครรู้จักใคร จนผมเลิกเล่น

มานานนนนนน มากๆๆๆๆๆ

แต่มีข้อดีเรื่องหนึ่งคือ ถ้ามีอะไรร้องเรียนที่นั่น จะมีพวกขั้นเทพมาช่วยทำให้เป็นเรื่องใหญ่เสมอ

แล้วปัญหาก็จะมีทางออก

ผมไม่ได้บอกว่าบอร์ดนั้นไม่ดีนะครับ แต่RCWมันมีความเป็นพี่เป็นน้องสูงกว่า

ทำให้ผมรักที่นี่ อิ อิ

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    นานาจิตตัง ครับ
    คนขับรถเดิมก็จะไม่ค่อยชอบรถแต่ง
    คนขับรถแต่งก็จะไม่ค่อยมองรถเดิม

4. BRITE-BLR

BRITE-BLR New Member Member

350
    21
    0
    มีแต่เกรียนๆเว็บนี้ เหอะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้