รถมีปัญหา.....ช่วยทีคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tiger บ้านนอก, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

ลองทำความสะอาด แอร์โฟว์ ดูแล้วคับ เหลือแต่ EGR ยังไม่ได้ทำความสะอาด.....รู้สึกดีขึ้นแล้วคับ ไม่ค่อยอืดแล้ว:):)

รูปก่อนทำและหลังทำ.....ก่อนทำสกปรกมากคับ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอบคุณ HLC คร้าบ

HLC ช่วยผมอีกแล้ว

ถ้าไม่ได้ HLC ผมคงต้องเข้าอู่หรือศูนย์คงเสียเงินหลายตังค์อยู่เหมือนกัน

ไว้มีโอกาสผมคงจะได้ตอบแทนพี่น้องชาว HLC นะคับ

HLC จงเจริญ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้