รับ ตอบปัญหา การตกแต่งเครื่อง 4 จังหวะ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย we_zaa, 31 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    เงียบเหงาจังคุณแจ๊คหายไปไหนหมด

2. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    สงสัยจะหายหมดจิง ๆ ผมมีคำถามว่าตอนนี้ผมจะทำซักสั้น โดยหาข้อเหวี่ยงใหม่มาใส่ อยากทราบว่าควรจะยืดเท่าไรดี เอาแบบสตาร์ง่าย ขี่เล่นแต่แรง ถ้าข้อหล่อ9มิลสตาร์ทยากไหม หรือจะเอาไปยืดชัก 6 มิล ตอนนี้ลูกบอสชัก 12 วาล์ว มีของ เอฟโฟ อีกตัวของ 34 (มีสองฝา) จะเอาปลอกมาตัดให้สั้น คือเบื่อไม่อยากทำแข่งแล้วไม่รุ่ง อยากขับเล่นโชว์สาว ๆ มากกว่า ยกเล่น ๆ

3. Adrenaline

Adrenaline New Member Member

73
    4
    0
    น่าจะ ...ไปต่างจังหวัด ต่างประเทศ ต่างดาว ต่าง ๆ อิอิ

ดูกระทู้นี้คับ ................ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=560395

เเนะนำว่า .... หาคนที่น่าเชื่อถือกว่านี้มาตอบดีฝ่า แระ ..... อยู่ให้ห่าง หรือไม่ก็อย่างพูดถึงบุคคลนี้เลยคับ

เค้าเป็นก็แค่ เด็กผ่านมาเกรียน หุ
    หุ

civicvertu ถูกใจสิ่งนี้
  4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
  6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ข้อมูลเขาแน่นจริงๆ

7. NIM16A

NIM16A New Member Member

21
    0
    0
    ..................

8. ดีคับ

อยารู้ว่าที่ไหนถ่วงข้อเหวี่ยงดีคับ
    คือจะเอาข้อcbr ไปทำอ่ะคับ
    ช่วยแนะนำหน่อย

9. D_O_N

D_O_N Guest

0
    0
    0
    อยากแรง

ผมจะทำโซนิค ลูกCB

ชักยาว แต่ยังไม่รู้จะใส่ก้านอะไรดี

และจะใส่วาวล์ Vios มันจะไปด้วยกันได้ไหมครับ

และต้องใส่แคม องศา เท่าไหร่

งบประมานเท่าไร

ช่วยตอบทีนะครับ

10. DonZA

DonZA Guest

0
    0
    0
    โซนิคลูกCBวาล์ว F4 ใส่ก้านอะไรดี

โซนิคลูกCBวาล์ว F4 ใส่ก้านอะไรดี

ระหว่าง ก้าน mono กับ ก้าน K125

ช่วยแนะนำทีนะครับ

11. ทำได้ไหม

รถผม เวฟ 110 i เป็นหัวฉีด

อยากรู้ว่าทำลูกเชียได้ไหมคับ

และก็ดีไหม หรือทำลูกอื่นดีกว่า

รถเป็นหัวฉีดแต่งอะไรได้มากกว่านี้ไหมครับ
    ตอบหน่อยนะคับ

ตอนนี้รถวิ่งได้แค่110เอง

12. sonicใส่เชื้อcbrได้ไหมคับ?

ผมมีโซนิคอยู่คันนิงคับตอนนี้เเต่งเป็นจูเนียร์ เเต่ตอนนี้เบื่อเเล้วคับเลยอยากลองเเบบ 4 วาวล์ดูบ้าง จะใส่ไดไหมคับ

13. Machete

Machete Guest

0
    0
    0
    อยากแต่งรถ

ตอนนี้ขับ สปาร์ค อาร์เอ็ก 110 อยู่ผมมีงบอยู่ประมาณ5พันอะคับ ไม่รู้ว่าจะทำอะไรดีช่วยแนะนำหน่อยคับ

14. พี่คับ เครื่องไทเกียไส่ออยคูลเลอร์ได้ใหมคับ แร้วถ้าเครื่องไทเกียร์ทำลูกอะไรถึงจะแรงคับ เอาแบบทั้งแรงทั้งไกลได้คับเพราะผมวิ่งทริป ช่วยบอกผมที

พี่คับ เครื่องไทเกียไส่ออยคูลเลอร์ได้ใหมคับ แร้วถ้าเครื่องไทเกียร์ทำลูกอะไรถึงจะแรงคับ เอาแบบทั้งแรงทั้งไกลได้คับเพราะผมวิ่งทริป ช่วยบอกผมที

ไทเกอร์อยากแรง

ไทเกอร์125ใส่คาร์บูอะไรได้มั่งครับแบบไม่ต้องโม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้