ร้านแอร์อันตราย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pant-hera, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pant-hera

pant-hera New Member Member

11
    0
    0
    ถ้าใครแอร์เสียแถวร่มเกล้าอย่าเข้าร้านนี้เด็ดขาด ชื่อร้านรุ่งเรืองการช่าง ผมเจอมากับตัวเอารถไปทำตอนแรกบอกค่าแรงรื้อตู้ใน แค่พันกว่าบาทรวมแว๊คเติมน้ำยา แต่พอทำเสร็จคิดค่า แรง 2500 ค่าแว๊คเติมน้ำยา+น้ำมันคอม 1100 ฟิวส์เมนใหญ่บวกพัดลมอีก 600 ทั้งๆที่ใช้ของเก่าผมและรื้อตัดสายไฟผมออกแล้วทำระบบช๊อต รวมแล้วโดนไป 4200 ส่วนตู้ในผมซื้อเองถูกกว่าที่ร้านบอกครึ่งนึง แถมพอออกมาจากร้านไม่ถึงวัน น้ำยารั่วอีก กลับไปร้านบอกท่อน้ำยารั่วอีก คิดค่าท่อ+น้ำยาบอกอีกประมาณพันกว่าบาท แถมจะให้ผมไปซื้อท่อเองแล้วกันที่ร้านไม่มีท่อแบบนี้ แล้วสรุปว่าไม่ทำรถต่อให้ไปหาร้านอื่นทำ ผมงงมากเลยไม่รู้ว่าเค้าทำอะไรกับรถผมบ้าง ขอระบายหน่อยนะครับ ว่าใครเจอแบบผมจะทำอย่างไร เซ็งมากเลย ก่อนหน้ารถก็เพิ่งชนมาเสียไปสามหมื่นกว่า โดนค่าแอร์อีก เก้าพันกว่าบาท นี่ยังไม่จบต้องหาร้านแอร์ใหม่ ไม่ทราบว่าใครมีร้านแอร์ดีๆ แถวมีนบุรี ร่มเกล้า ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ลองดูครับ อยู่ซอยรามอินทรา111

ติดถนนเลย ผมทำประจำ!!

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ขอบคุณครับ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ร้านเลวๆแบบนี้ต้องช่วย อัพ!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้