กำหนดการงานนิสสันเดย์ ปีนี้

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    กำหนดการ

งานจัดขึ้นวันศุกร์ที่ 3 เมายน 2552 ตั้งแต่เวลา 13.00 น. ถึ. 20.00 น.

กิจกรรมมีดังนี้ครับ
    13.00-15.00 น. รับบัตรเข้าชมงานbangkok international motorshow 2009 จากบริษัท สยามนิสสันออโตโมบิล จำกัด
    15.00-17.00 น. ชมรถยนต์นิสสันรุ่นต่างๆ ที่มีในประเทศ กว่า 250 คันจากคลับคาร์ นิสสันทุกรุ่น
    18.00 น. ร่วมถ่ายภาพหมู่เป็นที่ระลึก เป็นประวัติการณ์ที่มีรถยนต์นิสสัน มารวมตัวกันมากที่สุด

2. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    มาแล้วววววววววว งานประเพณีประจำปีของเรา

3. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อุ๊ย วันเกิดผมเลย หุหุ ไปกันเสดแล้วมาต่อที่ร้าน KIZZ PUB อุดมสุข29 นะครับ พอดีวันนั้นโดมมาเป็น DJที่ร้านครับ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    โอ้วว้าว....เจ๋งเลยพี่วิน

โปรโมชั้นกินฟรีตลอดคืน...ชัวร์...หุๆ

6. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    จัดที่ไหนครับ...เจ้านาย

7. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ตามๆๆไปคับ

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    โห..ท่านวินใจดีว่ะ..อย่างงี้ต้องล้างท้องรอ:D:D:D

9. PeMhom

1,163
    3
    0
    พี่ป๊อป..เราได้ที่จอดกี่คันครับ..ปีนี้จะพอไหมอ่ะ..:D:D:D

10. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ไปด้วยไปด้วย แล้วจาตามไปกรี๊ดพี่โดมอ่ะ

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เออ วันคอนเสิร์ตไม่มีฟรีอ่ะ ถ้าวันอื่นเดี๋ยวเอาบัตรเหล้าฟรีให้นะจ๊ะ

12. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ไปด้วยคนคับ..อิอิ

13. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไป ไป ไป .... แต่ ... จัดที่ไหนครับ :confused::confused::confused:

14. เสก R10

807
    8
    0
    BITEC บางนาครับผม

15. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มากันเร็วๆหน่อยแล้วกันครับ จองไว้ทีไร พอจริงๆ มีคันโนน คันนี้มาแทรกทู๊กทีรับ

16. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    นายวินมาแฝงโคสะนาร้านนี่หว่า หวายๆๆๆ ว่าแต่โดมมาจิงจิ

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไป ดี ไหม น๊ะ ?

18. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    รถแตนๆ บุบๆ เค้าให้ไปจอดโชว์หรือป่าว เกิดไม่ทันง่ะ เค้าไปทำอะไรกันบ้างจะได้ไปด้วยคน :confused::confused:

19. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เมื่อ 2 ปีที่แล้ว ขับเดิมๆ เข้าไปเลยเลยฝ่าฝูงมหาชนที่ไปดูรถแต่ง

ขับผ่านไปคนมองกันบานเลย ในใจคงคิด แม่งเข้ามาได้ไงฟะ

มิตติ้งกินเบียร์ฟรีประจำปี อิอิ :D

20. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เข้าไปได้ใช่มั้ยพี่ รถบ้านๆ(ของจิง)แบบผมจะได้ขับเข้าไปเลย :D:D:D

21. PeMhom

1,163
    3
    0
    เข้าไปเลย..ไม่สนใครอยู่แล้ว..

พูดไป..ปีก่อนไปแต่ตัว..ไม่มีรถไป..:D:D:D

22. jeff03

610
    1
    0
    ไม่เคยไป ...
    แต่ ,,, จะลองไปดูปีนี้ :):)

23. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไปด้วยนะ

แต่ไม่รู้จะไปถึงได้กี่โมง

ใกล้ ๆ วันถึงจะรูู้้อะ

24. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    มันตกที่ วัน ศุก นี่ดิ เอา ไงดีหว่า แง่มๆๆๆๆ แต่อยากไปมากมายเลย

25. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ลางานมากันเลย

เค้าก็ติดเรียน ติดงานกันทุกคนนั้นแหละ

26. Golfer Jar

Golfer Jar New Member Member

55
    0
    0
    เฮ้อ..น่าจะเป็นวันเสาร์เนอะ..วันศุกร์ ขับรถจากระยองเข้ากรุงเทพฯ รถติดบานเบอะเลยครับ ตั้งแต่ศรีราชาก้อเหนื่อยแล้วน่ะ

27. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ศุกร์ต้นเดือน งานมอเตอร์โชว์ ปากทางด่วน แค่คิดก้อสยองแล้ว ไปช่วงบ่ายๆ แว่บงานไปจะมีที่เหลือมั๊ยเ นี่ย แล้วจะบอกเค้ายังไงถึงจะเข้าไปโซนข้างในได้เดี๋ยวยามมันไล่ไปจอดที่อื่นอ่ะ :D:D:D

28. jeff03

610
    1
    0
    คำถามนี้มีเหตุผลครับ รอฟังด้วย :)

29. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มีทางเข้าครับ ไม่มีปัญหา โทรถามได้เลย อิอิ

30. เสก R10

807
    8
    0
    ง่ายมากครับขับเข้างานเเล้วชิดซ้ายไว้ยามจะเอารั้วมากั้นเเต่ถ้าเห็นเป็น Nissan มาจ่อรอก็จะเปิดให้ครับ....หรือถ้าเค้าถามก็บอกมางาน Nissan เเค่นี้ก็ได้เข้าเเล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้