คุณรู้จัก Hilux club ได้อย่างไร ????

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khunlamai, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มีอีกมั๊ย

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พิมพ์ว่า ขี้เอา + ขี้เมา....โหย เจออันดับต้นๆเลยครับ....กั๊กๆๆๆๆ

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

โดนไปเยอะนะคับกระทู้นี้.......ยังคับ ยังไม่หมดหรอกคับพี่เบน

สเกิรต์รถพี่สวยนะคร๊าบ...บ....... อิอิ :D:D:D:D:D

4. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ไม่มีใครสงสารพี่เบนกันบ้างเหรอครับ ผมว่าน่าสงสารเค้านะ โดนเยอะเลย:cry::cry:

5. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    ตามสบายเลยครับทุกคน:cry::cry::cry:

6. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ผมเคยอยู่ มินิทรัค ครับ ของเค้าเป็นคลับใหญ่ครับ คนเยอะจนไม่รู้ว่าไครเป็นไครเลย
    เลยเข้ามาคุยไน ไฮลักคลับ ก็ OK ครับ คนไม่เยอะมากดูแลทั่วถึง แทบจะรู้จักกันหมด
    อบอุ่น กันเอง คุยกันถูก คอเพราะเป็นรถ ตะกูลเดียวกัน และที่แน่ๆ รถกระบะคันแรกที่ผม
    นั่งก็ไฮลักของพ่อผม ส่วนรถกระบะคันแรกไนชีวิตก็ไฮลักคันนี้แหละครับ
    ยังไง ขอฝากหัวใจไว้กับ HILUX CLUB ด้วยคนครับ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ส่วนผม ก่อเข้ามาดูของใน RC
    แล้วก้อเลื่อนไป เลื่อมมา เจอ Hlc ก้อเลยสมัคร
    แล้วก้อ................................................ เข้าทุกวัน

8. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เริ่มจาก เขา google หาคำว่า "ขาย Turbo " แล้วก็เขามาที่ rcweb เลยเจอ HILUX CLUB เข้าไปเลยติดงอมแงมเลย

9. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ตาเบนฝากเขานน่ะครับ ไม่งั้นสอบไม่ติดหรอกครับ 55555+
    แล้วเเมนก้อสมัครให้ เข้ามาในเวป ขอบคุณ 2ท่านนี้มาก และทุกคนด้วยคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ

10. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    คุยเอ็มกะตาเบนวันแรก รุ่งเช้ามา ขับรถเจอกันเฉยเลย 5555+

11. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    มันแปลกดีนะ เนอะต่ายเนอะ

12. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ผมก็เหมือนกานครับ ดีใจที่ใช้ HILUX:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้