เหตุเกิด ณ ซอย เอกมัย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pondz, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ซอยเอกมัน กลางคืน รถขับกันเร็วมากๆ

แถวบางทีนึงจะจอดก็จอด เคยเจอเลี้ยวไฟแดงแล้วจอดส่งเพื่อนกลางไฟแดงเลย (สงสัยจะเมา)

ยังไงก็ระวังๆกันหน่อยน้าา โดยเฉพาะช่วงนี้ฝนตก ถนนลื่นๆ

2. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    อย่างแรกคือไม่ประมาทจะดีที่สุดครับ
    เพราะว่าต่อให้มีโรลบาร์แพงๆป้องกันดีแค่ไหนแต่ถ้าคุณประมาท...มันก็เป็นแค่เศษเหล็กราคาไม่กี่ตังค์ล่ะคับ

3. ขับขี่ปลอดภัยกันทุกท่านนะคับ ช่วงนี้ฝนตกถนนลื่น

4. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    เช็คยาง เช็คช่วงล่างกันให้ดีนะครับ ฝนตกแบบนี้

ยางดอกโล้น โช๊คใครตาย รถศูนย์ไม่ได้ .... จัดการซะนะครับ

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    แบบนี้เค้าเรียกยังไม่ชินฝน

6. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    เราระวังยังไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าโดนชนนี่สิเซ็งกว่า เสียเวลาไม่ว่า แต่ต้องมาทำสีรถใหม่นี่สิ สงสารรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้