รบกวนตามหาคนหน่อยครับ TON TYPE R LEV

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย musachi, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    อืมมม

2. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    เอาใจช่วยครับ เศรษฐกิจอย่างนี้ ยังมาทำกันอย่างนี้อีก

3. EK8777

EK8777 New Member Member

40
    3
    0
    คดโกงคน มันต้องโดนคับ....เอาใจช่วยตามให้เจอคับ

4. maiaoi

maiaoi New Member Member

35
    7
    0
    ขบคุณมากๆค๊าบผม เรื่องคงใกล้ใจจบลงแล้วล่ะคับ ยังไง อาจจะรบกวน กาน ให้ช่วยลบกระทู้ด้วยน่ะคับผม

ครับผม ขอขอบคุณ ทุกๆคนที่ช่วยกันเป็นกำลังใจและช่วยหาข้อมูลมากๆครับ (เรื่องคงจะจบเร็วๆนี้)

รายงานความคืบหน้านิดนึง น่ะครับ ตอนนี้ ทางคุณ ต้น ได้ติดต่อกลับมาแล้ว คุณต้นได้แจ้งมาทางผมให้ทราบว่า ส่งของมาแล้วเมื่อวานซืน แต่ตอนนี้ของยังมาไม่ถึง ทางผมก็เลยเช็คกับทางปลายทางปรากฏว่า ตอนนี้ของยังตกข้างอยู่ที่ ต้นทาง คือ กทม ทางบริษัทยืนยันว่าจะนำของขึ้นรถได้เย็นนี้

ณ.วันนี้เรื่องนี้ก็คงจะจบลง ยังไงถ้าของถึง จะแจ้งให้ทราบและจะขอลบกระทู้น่ะครับ

ขอบคุณทุกๆคนคับ

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ครับ ผ๊ม

ยังไงแจ้งมาละกัน ครับ

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ดีใจด้วยครับ ที่จบแบบ แฮปปี้

แต่ยังสงสัยนิดนึง ว่าที่ส่งของ ก่อน หรือหลัง วันตั้งกระทู้ครับ :p

7. นายต้น G-EK

นายต้น G-EK New Member Member

23
    2
    0
    ไม่น่าหากินแบบนี้เลย

8. dubdib

dubdib New Member Lady Member

12
    1
    0
    เข้าไปอ่านกระทู้อื่น ๆที่เกี่ยวข้องนะ ว่าไปถึงไหนกันแล้ว จะได้เลิกตัดสินคนอื่นเค้าง่ายๆ ซะที

9. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

ยังต้องสงสัยอีกเหรอคับ อุ อุ

มันก็ต้องหลังอยู่แร้ว ถ้าเรื่องไม่แดงมาก็กินฟี อิ่มๆ

พูดก็พูด ก็เหมือนกรณี เติ้ล Ek น่านละคับ ^ ^"

the_1st ถูกใจสิ่งนี้
  10. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    น่าจะให้โบนัสสักหน่อย สักตีนสองตีน

11. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ..........ขออุนญาตนิดนึงคับ พอดี พี่ใหม่(MEEN_EK) พี่เค้าติดธุระด่วนต้องไปต่างจังหวัดน่ะคับ เลยโทรมาให้ผมช่วยตอบกระทู้ให้ .................

ทางพี่ใหม่ อยากที่จะให้ติดตามข่าวความเคลื่อนไหว เรื่องนี้ จาก ลิ้งค์ที่อยู่ใน "Racing Forum"
    ( http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=604558 ) น่ะคับ เพราะจะได้ไม่มีการเข้าใจผิดอะไรกัน เพราะตอนนี้เท่าที่รู้ มี 3 กระทู้ คือตอนนี้ทางพี่ใหม่ก็ พอใจในระดับนึงเพราะทางฝ่ายคุณต้นได้มีการติดต่อกลับมาแล้วและได้แจ้งว่าส่งของมาแล้ว ยังไง รอนิดนึงคับ ถ้าของมาถึงมือ แล้ว จะแจ้งให้ทราบ และเรื่องก็คงจะจบลง ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้