ประกาศ ! มีทติ้ง EK Group เดือน เมษา (เลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 4 เม.ย.52) คั๊บผม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ก๊วยเจ๋ง@ASIMO, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <==BALL==>

<==BALL==> New Member Member

14
    3
    0
    งานเข้าอีกแล้วครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

แฟนจับได้ว่าแอบไปมีกิ๊กหรอคับ:D

3. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0

ลองดูดิ...ณ ตอนนั้น มีคนยิงคงไม่ตายอ่ะ ใจหายไปไหนไม่รู้ อิอิ....

นี่ กะไปมีทติ้ง รึ ไปเมาว่ะเนี่ย....

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  4. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

อุ๊ย.........รอดดด ดวงแข็งจิงๆนะเมิง

5. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ใกล้แล้ว ใกล้เมา

6. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จาเสียวทำไม อ้ายเคยังโดนมาแล้วเล้ย:D:D:D

7. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    วันเสาร์ที่ 4 เมษายน พ.ศ.2552

กระผมไปเชงเม้ง ชลบุรี

ไม่รู้กลับตอนไหนปกติทางครอบครัวจะเลยไปพัทยาต่อหรือบางเเสนต่อ

นึกว่า 5 เมษายน

เด๋วจะหาวิธีไปให้ได้

จะไม่ยอมพลาด ไปดูรถใหม่น้าโส

หึหึ :D

8. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    ถ้ารถออกจากบ้นไม่ได้..เอาคันอื่นไปไม่ว่ากันนะครับ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  9. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    เพ่บอลจัดเด็กๆๆให้น้องต้องมั่งจิ ครับ

10. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -รับทราบครับ

11. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -ขอด้วย ได้ไหมเอ้ย...........ล้อเล่นครับผมกลัว..........ครับพี่

12. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    ขอถามทางหน่อยครับถ้าผมออกจากเขตดุสิต
    วิ่งเส้นไหนใกล้ที่สุดครับ
    คือยัง งงอยู่ว่าร้านมันอยู่ตรงไหน

13. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    วิ่งเรียบทางรถไฟ ไปออกกำแพงเพชร เลี้ยวซ้ายผ่านหมอชิตออกวิภาวดี

แล้วไปยูเทิร์นทางกลับรถตรงหลักสี่ เลี้ยวซ้ายมีลูกศรบอกไปรามอินทรา

ขับไปไม่ถึงกิโลข้ามสะพานและชิดซ้ายถึงเลยคับ ตรงข้าม ม.ราชภัฎพระนคร

ถ้าไปไม่ถูกรอไปพร้อมกันได้คับ

14. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

ยินดีเป็นอย่างยิ่งคับพี่ต่อ มากินแม็คกันนะคับ

15. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    คันไหนก็ได้ครับพี่ต่อ แล้วเจอกันครับพี่ :)

16. แหม! EK Group นี่คึกคักกันจริงๆ มี Meeting กันเกือบทุกเดือน ทั้ง เม.ย. ทั้ง พ.ค. ผมลองเข้าไปดูของ Group อื่นๆ นี่ บางเวปเงียบเหงายังกะเวปร้าง กระทู้ล่าสุดโพสท์กันไว้ตั้งแต่ปีที่แล้วยังมีเลย

17. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    สงสัยจะอดไปกินแมค แน่เลย

18. Nucawa

542
    88
    0
    ค๊าบ...ไม่ลองบ้างละครับ ขึ้นไปเล่นๆก็ได้ แล้วค่อยลงมา...

โอ๊ย พี่โส ตัวอย่างที่ไม่ดี ก็อย่าไปทำตามเลยค๊าบ...อิอิ

19. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    พ่อคนรอด.....แหม พูดมาด้าย:D

โอ๊ย พี่โส ตัวอย่างที่ไม่ดี ก็อย่าไปทำตามเลยค๊าบ...อิอิ[/QUOTE]

ลองซิจ๊ะ นะจ๊ะ ต้องลองให้รู้กันไป อะไรมันดีไม่ดี อิอิ:D

20. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอเรียนเชิญ ด้วยนะครับ <<

21. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    อยากไปด้วยครับ แล้วคงได้เจอกันครับ

22. ningningza

ningningza New Member Member

13
    0
    0
    น้องใหม่ครับ แต่นัดกันเร็วเหลือเกิน 16.00 เลิกกันกี่โมงครับ ผมเลิกงานก็ 20.00 แล้ว จะไปทันไหมน้อไปถึงก็ 21.00+ แล้ว

23. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

ปกติแล้ว มีตติ้ง ไม่ได้เลิกเร็วหรอกครับ

พูดคุยกันเส็ด มืดนิดนึง ก็จะไปหาอะไรทานกันต่อน่ะครับ

โทรมาก่อนก็ได้ครับ ถ้ามูฟแล้ว ก็ไปเจอที่ร้านก็ได้ ส่วนจะเป็นร้านไหน ต้องดูอีกทีครับ

ทานข้าว นั่งคุยกันนิด ๆ หน่อย ๆ กลับก่อนพระบิณฑบาตรแน่นอนครับ

24. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไอ้พวกขี้เมาเอ๊ย! คิคิ:D

25. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0

ผมคงต้องกลับเร็วหน่อยนะครับ

ไม่อยากให้เค้ารอนาน .. .. . .

เด๋วจะบ่น7วันไม่จบ

:D:D

26. dragon_van

dragon_van New Member Member

4
    2
    0
    ดีจั้ยจังเลยครับอยู่ใกล้จังเลย (อยู่แถวดอนเมือง บ้านอยู่อยุธยา ใกล้ Big C)ไม่เคยไปเลยขอลองไปด้วยนะครับรถไสวยแต่จั้ยรัก EK ผมไม่เคยไป MEETING เลย ไม่รู้จักใครเลยผมต้องทำงั้ยบ้างช่วยแนะนำด้วย ต้องไปรายงานตัวกับใครบ้างอย่างไรบ้างครับ ช่วยผมหน่อยครับ

beer_beer ถูกใจสิ่งนี้
  27. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่ยากครับมาถึงบอกเลยว่าขอเขียนใบสมัครกับคุณโอ๊ต...แค่นี้ก็ได้สมัครแล้ว
    สักพักก็เดินชมรถตามสบายอยากรู้อะไรคันไหนถามได้ทุกคนครับ เดี๋ยวก็ได้เพื่อน
    ถ้าสะดวกมาทานอาหารกันต่อรับรอง หลังจากผ่านงานนี้ไปก่อนกลับจะต้องบอกว่า
    เมื่อไหร่จัดอีกอยากมาบ่อยๆอยากให้มีอีกเร็วๆจัง คิคิ:D

28. Nucawa

542
    88
    0
    เวลานี้...กำลังเริ่มเลย ไม่ได้เริ่มมีทติ้งนะครับ เริ่มเมา......

คนดี๊...ดี นะ คุณต้น

พาเค้ามาด้วยเลยครับ...อิอิ

29. <==BALL==>

<==BALL==> New Member Member

14
    3
    0
    ลำพังตัวเองจะแย่ แล้วไอ้น้อง อิอิอิ

30. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ลองซิจ๊ะ นะจ๊ะ ต้องลองให้รู้กันไป อะไรมันดีไม่ดี อิอิ:D[/QUOTE]

ที่โพสมานี่ ไม่โดนมาแล้ว ก็เฉียดหวี๊ดวิ๊ว ดีครับปรึกษากันดีแนะนำประสบการณ์เล่าสู่กันฟัง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้