++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ต่อให้ซ้อมกันไปก่อน ซ้อมแล้วก็ ซ้อม ไว้เยอะๆนะคับ
    เด๋ววันจิงเจอกันก็รู้ โดยเฉพาะคนที่แอบไปซ้อม เราจำไว้แล้ว
    ว่ามีคัยบ้าง แล้วเจอกันในสนามวันจิงคับ

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ฟังๆแล้วเหมือนป๋าต้อมอาฆาตแค้นนะครับ............อิอิ

3. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0

สำหรับผู้ร่วมทำการแข่งขัน ให้โอนเงินค่าสมัครจำนวน 950 บาท ซึ่งราคานี้ประกอบไปด้วย

1.ค่าสมัคร
    2.ค่าช่างเซอร์วิส
    3.ค่าเสื้อ
    4.ค่าข้าว
    5.ค่าสติกเกอร์

รวมแล้ว950บาท มาที่
    บัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 014-261709-8
    สาขาพหลโยธิน ออมทรัพย์ นายอภิชาติ เที่ยงเจริญ
    ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 1 พฤษภาคม ครับ

และสำหรับผู้ที่ไปร่วมชมการแข่งขัน ทางเราได้ทำเสื้อขึ้นมาจำหน่ายเป็นที่ระลึกจำนวน30ตัว
    ตัวละ150 บาท ใครจะซื้อหรือไม่ซื้อก็ได้ และสำหรับผู้ที่ซื้อเสื้อครบรอบ5ปีในวันปีใหม่
    สามารถนำส่วนต่างตัวละ 50 บาทมาหักค่าเสื้อตรงนี้ได้เลย เช่น สั่งเสื้อ5ปีไป1ตัว ก็ลด
    ไปหา50บาท หรือ ใครสั่งเสื้อ5ปีไป3ตัวถ้ามางานนี้ก็ได้เสื้อกลับไปเลย โดยที่ไม่ต้องจ่ายเพิ่มครับ
    นอกจากนั้นยังมีสติกเกอร์ที่ทำขึ้นมาแจกเฉพาะงานนี้ให้กับสมาชิก EK Group ทุกท่าน
    ที่มาร่วมงาน และมีน้ำดื่มไว้คอยบริการโดยไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เอ่อ โทด นะครับ ถ้า ผมลงวิ่ง

แล้วอยากไ้ด้ เสื้อ สำหรับ มาชมการแข่งขันด้วย

ผมมีสิทธิ์ ซื้อป่าวครับ

(ไม่ได้ให้ใครนะครับ ไม่ต้องกังวล )

5. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ถามหน่อยครับ ในกรณีอย่าผม พึ่งซื้อเสื่อครบ 5 ปี ไปเมื่อ Meeting ที่ Mc' (ครบสามครั้งพอดี) จ่ายค่าเสื้อ 240 บาท ในกรณีอย่าผมยังมีส่วนต่าง 50 บาทหรือไม่ครับ ที่จะนำมาหักในส่วนของเสื้อผู้เข้าชม 30 ตัว
    ขอบคุณมากครับ

6. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

หามิได้คับ ผมแค่ขู่คู่ต่อสู้ไว้ก่อนอ่ะคับ

7. ราคานี้ มันจะถูกไปไหนเนี่ย ขนาดไปซ้อมยัง 1000 นึงแล้ว
    อันนี้แข่งดี ๆ มีถ้วย มีรางวัลกลับบ้าน มีช่าง Service มี
    เครื่องดื่มคอยบริการทั้งวัน มีเสื้อยืด สำหรับนักแข่งและ
    Sticker Limited Edition สำหรับ Track Day ให้อีก
    โอ้ว....อย่ารอช้ากันเลยคร้าบ

8. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
  9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เพียบๆ.........

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  10. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เสีย 100 นึงแล้วมีข้าวกินมั้ยเนี้ย

11. OaT_DBS

538
    170
    0
    มีสิทธ์ครับ ทั้งนักแข่งและผู้ชมมีสิทธิ์ซื้อได้ ไม่ต้องมามีทติ้งครบก็ซื้อได้ครับ
    คราวนี้ทำมา เน้นเป็นที่ระลึกให้กับผู้ที่มาชมมากกว่าครับ

มีส่วนต่าง50บาทเช่นเดียวกันครับสามารถนำส่วนนี้มาหักลบตอนซื้อเสื้อได้ครับ แต่สำหรับเสื้อนักแข่ง
    มีข้อแม้ของการโอนเงินค่าสมัครด้วยก็คือ คุณต้องโอนเงินก่อนวันที่ 1 พ.ค. เท่านั้น มิเช่นนั้นคุณจะ
    ไม่มีชื่อ Log in สกรีนลงอยู่บนเสื้อเหมือนเช่นคนอื่นๆครับ (เสื้อนักแข่งกับผู้ชมเป็นคนละแบบกัน)
    เพราะเราสั่งทำเสื้อตามจำนวนนักแข่งพอดีครับ

สำหรับผู้ชมที่สนามแข่งมีข้าวขายครับ เดินไปกินใกล้ๆเพราะผู้ชมว่างตลอดอยู่แล้ว
    แต่สำหรับนักแข่งเราได้จัดข้าวไว้ให้เพื่อความสะดวกและประหยัดเวลาครับ

สำหรับผู้ที่จะกินเบียร์ก็เหมือนเดิมครับ จ่าย100กินได้ไม่อั้น
    แต่สำหรับนักแข่งขอให้กินหลังแข่งเสร็จนะครับเพื่อความปลอดภัย :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2009
  12. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -นั้นจิ ถ้ากินกันก่อน มีหวังมีมันกว่าเดิมแน้ แบบแหลกเห็นทางโค้งเป็นทางตรงอะ.....อะนะ

13. เสื้อผู้ชมต้องจองมั้ยครับ แล้วค่าเสื้อต้องโอน หรือไปจ่ายที่สนามได้เลย

14. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เสื้อผู้ชม เปิดให้ซื้อได้ที่สนามครับ ถึงก่อนมีสิทธิ์ก่อน หมดแล้วหมดเลยครับ

จำนวน 40 ตัว มีสิทธิ์ซื้อได้ทุกคน ทั้งนักแข่ง และคนเชียร์ครับ

15. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    แพงไม่ว่า แต่ขอผ้าดีๆหน่อยนะ ซื้อไๆป หด ตลอดดดดดดดดดดด

16. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    น้องโอ๊ตนี่...ทำอะไร ต้องชัดเจนจริงๆ สุดยอดๆ...!!!

17. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ผ้ามันหด..รึว่ามึงอ้วนขึ้นว่ะ จะกินเหล้า เห็นแวะกินข้าวก่อนทุกงาน อิอิ....
    เอ่อ ถามหน่อยดิ เสื้อที่ทำให้กองเชียร์ สีอะไรคร้าบ.....อย่าบอกนะ ว่า "สีดำ" !!!

18. End

End Active Member Member

525
    39
    28

โหดจริงๆเลยค้าบพี่ :D

19. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เคลียรวันหยุดและ...

20. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ถ้าไม่ติดงานอะไร จะตามไปเชียร์ เพื่อนๆ พี่ๆ แน่นอนครับ

21. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ถึงก่อนมีสิทธิ์ก่อนนี่ เหมาไปเกงกำไรได้มั้ยครับ

22. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ท่า ทาง จะ มา กัน เยอะ...

สนาม พีระ จะ พอ มัย เนี่ย 55+...

อยาก ให้ ทุก คลับ เป็น แบบ นี้ จิง ๆ...

สุด ยอดดดดด...

23. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    เด่วตามไปเชียร์คับ

24. OaT_DBS

538
    170
    0
    555 คราวนี้ไม่สีดำแล้วครับ แต่จะเป็นสีอะไรยังไม่ได้สรุป
    รอฝ่ายอาร์ตของเราทำแบบมาเสร็จก่อน และค่อยตัดสินใจอีกทีครับ

ฝากรบกวนเรื่องที่จอดมีทติ้งด้วยนะครับพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 เมษายน 2009
  25. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่เป็นไรน้าเอ็กซ์เดี๋ยวเราจ้างพี่โสก็อปได้แกถนัด อิอิ

สาธุ.....อย่าเป็นสีแดงเลยนะแถวชลบุรีด้วยกลัวตายอ่ะ:D

26. no.69

no.69 Active Member Member

234
    51
    28
    อ่อ เหมือนที่พี่ซื้อของไปกองที่บ้านเพื่อเก็งกําไรนี่เอง คริ คริ รู้แระ 5 5 5 +

27. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    เรื่อง ที่ จอด มิตติ้ง ผม ได้ แจ้ง ฝ่าย จัด สถานที่ ไป แล้ว คับ...

ยัง ไง มี ที่ จอด แน่ นอน...

ส่วน รถ ที่ ลง แข่ง จะ มี เต้นท์ ให้ จอด นะ คับ...

ไม่ แน่ ใจ เต้นท์ จะ พอ มัย EK มา เยอะ มากกกกก...

แต่ จะ เตรียม ให้ ได้ เยอะ ที่ สุด คับ...

28. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    งานนี้เเต่ล่ะท่านที่ลงเเข่ง

ก้อเอาพริตตี้ส่วนตัวมานะ

อิอิ

29. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ขอไปเชียร์ด้วยคน ครับ

30. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - ไม่มีครับพริตตี้เนีย ต้องรบกวนพี่ต้น ป๋าต้อมแล้วครับ รับสวยๆๆมาเผื่อเอหน่อย ไม่ใครจะไปด้วยเลย............แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้