++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    วันนั้นแอบเห็นที่นครชัยศรี ฝีมือไม่ธรรมดาครับ

คิคิ ขับรอๆไอ้โดมเพื่อนผมด้วยนะครับ :D

2. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ผมว่าเดี๋ยววันจริงจะโดนคุณโดมนอครอบเอาสิครับ

เห็นสับเกียร์ในคลิปแล้ว เอ้ออ ผมยังคนละรุ่น

คราวหลังไปลง Circuit ขอไปช้าๆแต่ตอนขับกลับไม่มีเสียงแก๊กๆๆๆ ดีกว่า

โอกาศหน้าเจอที่สนาม มีอะไรแนะนำขอเชิญนะครับ :D:D

3. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    รับทราบบบ

คับ

4. ไปด้วยได้ป่าว
    ขี้เกียจขับรถไป

5. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0

เด๋วอาจจะตามไปดูไอ้โดมที่สนามอะครับ

มีไรเข้ามาคุยกันได้ครับ

ปล.เสียงรถพี่นี่โหดดีจิงๆ หุหุ :D

*+*DOME-VTEC *+* ถูกใจสิ่งนี้
  6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    คอยบีบนวด คลายเมื่อย ให้เค้าด้วยน้าาา :D

millinium5755 ถูกใจสิ่งนี้
  7. EooDEk

EooDEk Guest

0
    0
    0
    แย่เลยครับ ตรงกะงาน VTEC PARTY พอดิบพอดีเลย งี้จะไปงานไหนดีหละนี่

8. End

525
    39
    28
    ไม่เอารถไปจะสนุกเหรอค้าบพี่นิ่ม

เดี๋ยวอยากลง ไม่มีรถลงนะเอ้อ :)

ค้าบผมแล้วเจอกัน

ปล ไอ้ที่โหดเนี่ย ชาพละลายนะครับ

ขับกลับแบบ แก๊กๆๆ

รอบหน้าขอไปแบบติ๋มๆดีกว่า :p

หาน้องๆมานวดดีกว่ามั้งงง :D

9. PoR@HONDA.Vtec

1,166
    16
    0
    เลี้ยงข้าวเค้าด้วยน๊า คิคิ :D:D:D

10. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    แคมเดี่ยวเหลือ 4 ที่

แคมคู่เหลือ 2 ที่

bigeyes96 ถูกใจสิ่งนี้
  11. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    รับทราบครับ 23 พ.ค.2552 เป็นวันของชาวEK ครับ อิอิอิ...

12. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใครจะไปเพิ่ม

ลงชื่อได้เลยครับ

13. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    เอาพวงมาลัยไปทิ้งไว้ที่ไหนอ่ะ อิอิ.....

14. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    ขอร่วมลงแข่งด้วยคนนะครับ ส่ง PM ไปหาแล้วคับ

15. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ขอยาดครับ.....................วันนี้ไปดูEK เค้ามาซ้อมกันที่พีระ มันส์มากๆคับ

ผมเอาBeer ไปส่ง เลยแอบลงไปแจม 555

ไม่ได้หนีกลับนะคับพี่ๆ พอดีต้องไปรับของที่พัทยา เลยไปได้ไปสังสรรค์ด้วย ไว้โอกาสหน้าจะไปmeeting ด้วยนะคับ

16. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    สมัครมา22คันแล้วนะครับ ใครที่ยังลังเลระวังจะพลาดโอกาสนะจ๊ะ

17. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    ที่ หลัง ขับ ให้ พี่ โส อ้วก ไป เลย นะ

18. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    รอแข่งนาน รู้สึกว่าตอนนี้ ครัชกับยาง มันเริ่มร่อยหรอลงไปทุกทีแล้วครับ

พูดง่ายๆ ก็หมด นั่นเอง :D

19. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มีภาพปรากรอบครับ

20. So_EK

4,677
    245
    0
  21. So_EK

4,677
    245
    0
    ......:)

22. ใส่แค่ Flex กัน มันจะเร็วได้แค่ไหนกันคร้าบ ของจริงมันต้อง
    RA ครับพี่น้อง RA เท่านั้นคร้าบ ลองมาแล้ว มันดีจริง ๆ นะ

23. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ไม่มีบารากุหรอ :p

24. เด๋วนี้เค้าเปลี่ยนไปดูดใบลองกองกันแล้ว...วู๊ ตกข่าว

25. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ที่นี่อ่ะ วันเดียวก็ตกขาวแล้ว

พรุ่งนี้สายๆจะตื่นมาอัพเดทข่าวนะ รู้สึกว่าเรื่องนี้น่าจะมาแรงช่วงนี้ :D

26. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    น้องใหม่ขอไปด้วยครับ
    แล้วต้องไปกี่โมงครับเจอกันที่ไหน
    ต้องเป็นการรวมตัวครั้งยิ่งใหญ่ของekแน่ๆ

27. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    อุ๊แอบไปซ้อกกันมาด้วย
    สนามสวยด้วยเห็นแล้วคันไม้คันมือ

28. End

525
    39
    28
    สนามสวยจังเรย

รถก็สวย :p

29. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -นี้กะจะไม่แบ่งถ้วยให้ใครเลยใช่ไหมเนีย ว้อมกันใหญ่เลย ยังดีที่คนละรุ่นกัน.........

30. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    เพิ่งมาซ้อมกันเหรอ ตรูซ้อม need for speed ทู๊กวันเลยหว๊ะ 555 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้