++ ประกาศ Meeting พฤษภาคม ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย OaT_DBS, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    สนุกครับ แม้สภาพอากาศจะเป็นใจ (หรือป่าวหว่า) ฟ้าใสๆๆแดดก็เลยจัดไปนิสสสสนึง
    ขอโทษกลุ่มกองเชียร์ก่อนเลยไปเลสกว่าเวลาที่กำหนดทั้งที่เป็นคนนัด "ขอโทษครับ "
    ขับเรื่อยๆๆไม่นานก็ถึงสนาม มันส์ครับ เพื่อนฝูงเยอะ แม้จะร้อนแต่ก็เป็นทริปนึงที่มีความสุข
    หวังว่าโอกาศต่อๆๆไปจะได้ร่วมกิจกรรมที่ทาง EK Group จัดขึ้นอีก ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆๆทุกคน ขอบคุณรถ Civic EK ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน ... (เว่อร์ไปเน้อ 555)

ปล.หลายท่านใจมากครับ คุณอ๊อด มาจากสุรินทร์เพื่อมิตติ้งงานนี้ สุดยอดครับ
    :)

ใครเก็บเสื้อแจ๊คเก็ตสีน้ำเงินไว้รบกวนแจ้งด้วยนะครับ วางกองไว้ตรงสมาคมแม่บ้าน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2009
  2. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    เพิ่งกลับมาถึงบ้านคับ เมื่อวานถึงแดดจะร้อนไปหน่อย แต่บรรดากองเชียร์ไม่มีถอยคับ

รถแต่ละคันแรงๆทั้งนั้น ขอบคุณสำหรับงาน Meeting ดีๆแบบนี้นะคับ

3. Pretty ฝั่งตรงข้ามเต็นท์ สุโค่ยมาก ๆ อ่ะ

4. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    สมาชิก มากันมากมาย

zeraph ถูกใจสิ่งนี้
  5. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    แต่ละคันแรงๆทั้งน้านนน

6. Teeraparp

Teeraparp New Member Member

58
    2
    0
    กรรม ผมจำวันผิดดดดดด

ไม่ได้เข้า net มาหลายวัน เพราะงานยุ่ง
    เซ็งเป็ด ผมไปจำมาจากไหน ว่าเป็นอาทิตย์หน้า

เซ็ง ๆ ๆ คุณโอ๊ตครับ ผมยังมีสิทธ์ได้เสื้อไหมครับ เพราะ ไม่ได้ไปวิ่ง ถ้ายังมีสิทธ์ รบกวน เก็บใว้ให้ด้วยน๊ะครับ

7. โห...น่าเสียดาย ไม่น่าลืมเลย

8. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    สนุกและได้ประสบการณ์ในสนามแข่งมากเลยครับ สำหรับการลงสนามครั้งแรกของผม
    เป้าหมายของผมคือ รถไม่พังและคนปลอดภัย + ชนะก๋วยเจ๋ง ซึ่งก็เป็นไปตามเป้าหมายทุกประการ
    แม้จะหมุน 720 องศา ที่โค้ง 100 R แต่ระบบเซฟตี้ที่สนามดีมากจึงไม่เป็นอะไรเลยทั้งคนและรถ สามารถขับมาแข่งต่อได้จนแซงก๋วยเจ๋ง 555 :D

ขอบคุณบรรดากองเชียร์ทุกท่านที่มาร่วมสนุกกันแม้อากาศจะร้อนแต่ก็ไม่ถอย ยอดเยี่ยมจริงๆครับ
    :)

9. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

รุ่น ใหญ่มันต้องหมุนใช่ปะ

10. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    รอดูเรื่อยๆครับ

11. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    กรุกว่าที่เมิงแซงมันได้หนิ เพราะมันเบรคให้ถ่ายรูปหลอกว่ะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2009
  12. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    งงวุ้ยยยยอารายของเพ่ ม่ายไหวจะขำว่ะ :D

13. รูกว่าที่เมิงแซงมันได้นี่ เพราะมันเบรคให้"ถ่าย"รูปหรอกว่ะ

14. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    การแข่งครั้งนี้ทำให้ได้ทราบว่า

ที่เขาแข่ง ขันแทบเป็น แทบตาย

เพื่อให้ได้ยืนโพเดียม เพื่ออะไร

การขึ้นไปยืนโพเดี้ยม อันดับ 1 นั้น

เห็นนม Pretty ชัดมากๆ และเห็น สองคนด้วย

ต่างกับที่ 2 และ 3 ไม่ค่อย ชัดและเห็น คนเดียว

ไม่มีสิทธ เลือก

ใครไม่เชื่อลองดูรูปตอนรับรางวัล

ชัดจริงๆ ชอลิ้วเฮียง Comfirm

15. ทั้งชัด ทั้งใหญ่เลย ว่าแล้วก็....นะ

16. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - มิน่าไม่ค่อยอยากจะลงกันเลย......5555 แต่แปลกใจอะไมไม่มายืนใกล้ที่4 บางเลยอะ ลำเอียงอะอดเลย

17. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ขอบ คุณ สมาชิก EK ทุก คน ด้วย นะ คับ...

หวัง ว่า คง มี โอ กาศ ได้ ร่วม งาน กัน อีก นะ คับ...

ขอ ขอบ คุณ อีก ครั้ง จาก ทีม งาน SuperClub คับ....

18. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    สนุก ตื่นเต้น มหัศจรรย์ มากๆคับ
    รถท้ายไวและปัดมากแต่ไม่ได้ปรับอะไร
    ตอนซ้อมมีหมุนโชว์น้องๆที่ S1 (เยี่ยวแทบราด)
    พอแข่งจริงก็ขับประคองให้ครบ 6 รอบสนาม
    ไม่แซงใครแต่ก็ไม่ให้ใครแซง 555

19. oneness

441
    73
    0
    มีคลิปตอนแข่งด้วย มีตอนพี่โจดริฟฝุ่นกรบด้วย เดี๋ยวจะลงให้ดูครับ........อิอิ

20. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สนุกมากมาย ได้พบกับความเสียว ขอบคุณ EK Group ที่ทำให้ได้มีโอกาสดีดีแบบนี้ ครับ:D สุดยอด

21. zeraph

734
    32
    0

มีคนคอยตรวจอักษรให้ด้วย ต้องคอยตามแก้ตลอด 5555 :D

22. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    พริ๊ตตี้สีแดงน่ารักแสรดดดดดด....

23. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    งานสนุก ร้อน มันส์

แต่แมงวันเยอะแสรด เล่นตอมกันอย่างกะเป็นหมาเน่า พึ่งรู้ว่าแมงวันพีระก็แหลกเบียร์ 5 5 5

24. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> งามใส้จริงๆ <<<

25. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    ขอบคุณ เต้ ชอลิ้วฯ แระทุกคนด้วยคับ ที่ช่วยดุรถให้ ว่างแร้วผมจะถอด..

26. zeraph

734
    32
    0

อยากเห็นคร๊าบบบบบบบ :D

27. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เอามาลงด่วน

จะไปฉาย ขึ้นหนังกลางแปลง

28. เสียดายที่วันนั้นกล่องเครื่องมือผมฝากไว้ที่รถเพื่อนอีกคัน ไม่งั้นคงช่วยได้มากกว่านี้ครับ

29. oneness

441
    73
    0
    - จริงๆๆๆไม่มีหลอกครับ ผมแค่แซวพี่โจเล่นครับ เอก็ลงแข่งนะจะถ่ายตอนไหนเนียๆๆๆๆ ยังไม่รู้เลยว่าใครเล่นดริฟ กันมั่ง ว่าแต่เขาเราก็เกือบเหมือนกัน......................5555555

- ขอให้มีกิจกรรมดีๆๆๆแบบนี้ต่อไปเลื่อยๆๆๆๆนะครับ สนุกได้ประโยชน์ดีครับ แต่ไม่ขอแข่งกันแบบนี้แล้วนะครับ บอกแข่งขำๆๆๆ เล่นซะเสียวยังไม่ลืมเลยครับ

30. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

จะคอยดูนะคับว่าไม่จิงๆอ่ะป่าว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้